ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเล่าประสบการณ์ เครื่องเสียงรถยนต์ของตัวเองหน่อยครับ  (อ่าน 17208 ครั้ง)

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
อ่านเรื่องน้าเนสแล้ว...ทำให้ผมอยากเป็น "คนบ้า"

บ้าเล็ก 3

บ้าน้อย  5

บ้ามาก  7

บ้าสุด  Z

บ้าคลั่ง  Z Studio

อยากบ้าแบบไหนดีน้าไลท์ ประธานจัดห้ายยยยย

ตอนนี้ท่านประธานหอย จัดอยู่ในช่วงบ้ามาก

เพื่อให้สมกับตำแหน่งต้องไปบ้าคลั่งแล้วครับ..

ส่วนผม ถ้าจะบ้า  ขอบ้าน้อย ก็คงพอแล้ว.. ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อ่านเรื่องน้าเนสแล้ว...ทำให้ผมอยากเป็น "คนบ้า"

บ้าเล็ก 3

บ้าน้อย  5

บ้ามาก  7

บ้าสุด  Z

บ้าคลั่ง  Z Studio

อยากบ้าแบบไหนดีน้าไลท์ ประธานจัดห้ายยยยย

ตอนนี้ท่านประธานหอย จัดอยู่ในช่วงบ้ามาก

เพื่อให้สมกับตำแหน่งต้องไปบ้าคลั่งแล้วครับ..

ส่วนผม ถ้าจะบ้า  ขอบ้าน้อย ก็คงพอแล้ว.. ;D

งั้นต้องเปลี่ยนเป็น น้องห้าเสียงใส..อิอิ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
ชมรมใหม่ ในไทยแลนด์ "ชมรมคนบ้าหอย"  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ชมรมใหม่ ในไทยแลนด์ "ชมรมคนบ้าหอย"  ;D ;D ;D

ผมว่าฟังดูทะแม่งๆ นะครับลุง ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ดันกันเล่น เผื่อลืมๆ กันไปแล้ว .......... สมาชิกท่านใด ยังนิ่งเฉย .......... บอกเล่ากันบ้างครับ  ;D

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
พึ่งเคยอ่านครับน้าเนส ตามไปอ่านที่ pantown ตาม link
อ่านสนุกมากเลยครับ อ่านประสบการณ์คนอื่นแล้วรู้สึกดีขึ้นครับ ทั้งของลุง ของน้า้เนส
ทำให้เข้าใจมากขึ้นเยอะครับว่า กว่าจะได้เสียงดีๆขนาดนี้ในรถน้าทั้ง 2 คน ต้องผ่านอะไรมาบ้าง
ผมเองถือว่าโชคดีมากๆเลยครับ ที่เจ็บตัวไม่มากถ้าเทียบกับน้าทั้ง 2 คน
(ตอนแรกเสียดายตังค์มากๆครับ ทำไมเงิน 20K มันได้เสียงแค่เนี้ย ยิ่งผมเล่นบ้านมาก่อน 20K นี่เสียงดีเลยครับ)
ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆครับที่มาทำถึง QC นี่ ได้มาฟังรถน้าทั้ง 2 คันรวมถึงคันอื่นๆใน QC ด้วย
เหมือนเป็นแรงบันดาลใจเลยครับ ;D ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

kamol

• ซี5
ได้แรงบันดาลใจแล้ว ก็จัดลำโพงคู่ใหม่ ลงไปเลยครับน้องหมอ  รับรอง ขับด้วย แอมป์เทพ mosconi หวานจับใจ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
พึ่งเคยอ่านครับน้าเนส ตามไปอ่านที่ pantown ตาม link
อ่านสนุกมากเลยครับ อ่านประสบการณ์คนอื่นแล้วรู้สึกดีขึ้นครับ ทั้งของลุง ของน้า้เนส
ทำให้เข้าใจมากขึ้นเยอะครับว่า กว่าจะได้เสียงดีๆขนาดนี้ในรถน้าทั้ง 2 คน ต้องผ่านอะไรมาบ้าง
ผมเองถือว่าโชคดีมากๆเลยครับ ที่เจ็บตัวไม่มากถ้าเทียบกับน้าทั้ง 2 คน
(ตอนแรกเสียดายตังค์มากๆครับ ทำไมเงิน 20K มันได้เสียงแค่เนี้ย ยิ่งผมเล่นบ้านมาก่อน 20K นี่เสียงดีเลยครับ)
ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆครับที่มาทำถึง QC นี่ ได้มาฟังรถน้าทั้ง 2 คันรวมถึงคันอื่นๆใน QC ด้วย
เหมือนเป็นแรงบันดาลใจเลยครับ ;D ;D

ของน้องหมอนี่เรียกว่ายังไม่ได้เริ่มเจ็บเลยนะเนี่ย...เพราะเล่นตามแนวทางที่คนอื่นๆเจ็บมาก่อนแล้ว..ดังนั้นงวดต่อไปต้องเดินย่ามๆอย่างเข้มแข็งครับ

หนามกุหลาบมันแยะอะ..ฮ่าๆๆ ส่วนของผมมันเป็นดวง   ดวงเสียตังเข้าแทรกครับ เลยพาลทำให้มาแบบนี้ได้ พูดแล้วอยากย้อนกลับไปตั้งแต่เริ่ม..ขอที่จะไม่เริ่มติดเลยดีกว่า  :-[ :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
เพิ่งอ่านเรื่องน้าเนสจบ รอบ 2 แหล่ะ..ยังหนุกเหมือนเดิม..

อ่านแล้วพอจะรู้ค่าตัวถ่ายรูปน้าเนสเลย.. ;D

IamNU

• ซี5
รออ่านตอนต่อไปของท่านประธานอยู่นะครับ  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
รออ่านตอนต่อไปของท่านประธานอยู่นะครับ  ;D ;D ;D

จบแล้วจ้า... ;D

ดำ

• ซี4
จากบ้าคลั่ง ก็จะเป็น บ้าบอคอแตก

anuwatku55

• ซี5
อย่าเพิ่งจบสิครับ ท่านประธาน ผมเพิ่งเริ่มเอง
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS