ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้ บ่ายๆๆเย็นๆๆมีใครไปปิ่นเกล้ามั่ง  (อ่าน 2987 ครั้ง)

B11

• ซี5
มีนัดกะเฮียนพจะไปชดใช้หนี้สินเเละจะรบกวนเฮียดูสายไฟ
ให้ด้วยไม่ทราบว่าพี่ๆๆมีครายว่างไป จิบๆๆกันมั้ยครับ
THE HUNG

kamol

• ซี5
วันเสาร์ผมไม่ว่างครับ กิจกรรมครอบครัวเพียบ คุณแม่มาเยี่ยม และน้องสาวผมกลับมาจากต่างประเทศครับ เลยไม่สะดวกครับ ไว้โอกาสหน้านะครับ น้องพาวเวอร์  :)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เหงาโทรมานะจ๊ะ  :-* :-*
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..