ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพงระดับสุดยอดสำหรับร้านใหม่  (อ่าน 5415 ครั้ง)

B11

• ซี5
เขาว่า เครื่องเสียงมันเป็นทั้งศาสตร์และศิลป์

ศาสตร์ในแง่ วิทยาศาสตร์ทางด้าน คลื่นและไฟฟ้า
ศิลป์ในแง่    การปรุงแต่งอุปกรณ์ให้ออกมากลมกล่อม

แต่ตอนนี้ หลังจากเปิดร้านใหม่เราจะมีลำโพงที่มีศิลป์มาอีก1ด้าน

คือในด้านการออกแบบความสวยงามมมมมมมมม

ลองไปติดตามกันต่อที่นี่นะครับ

http://www.pantown.com/board.php?id=44538&area=4&name=board1&topic=2368&action=view
THE HUNG

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: ลำโพงระดับสุดยอดสำหรับร้านใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/01/10 16:26:13 »
มาแบบสั้นๆ ง่ายๆ เลยวุ้ย พ่อคนนี้ .... เอ้า ตามไปชม ที่ Web เพื่อนบ้านเลยครับ Ranger Station Audio  ;D ;D ;D

B11

• ซี5
Re: ลำโพงระดับสุดยอดสำหรับร้านใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/01/10 16:27:50 »
555+  รีบนิดนึงเด๋วไปข้างนอกอะ
THE HUNG

Doraemon

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03/01/10 20:01:27 »
อยากได้ตะแกรงทวิสเตอร์แบบนี้จัง

เอาไว้ใส่ TW ในรถผม

ตอนนี้...กลัวลูกจะเอานิ้วจิ้มเล่นเป็นบ้าเลย :'(

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03/01/10 20:32:53 »
วูฟเฟอร์ดูอลังการดีจัง
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03/01/10 23:51:40 »

น้านุ รีบๆ นะ กระแส RA ยังแรงอยู่ ................... เดี๋ยวคอยตามข่าวใน Express Audio นะ อาจมี Shock วงการด้ายยยยยยย ...............  ;D ;D ;D

ปล. Importer กำลังต้องการ Presenter อยู่นะ SE 2 ตัว สบายมากกกกก ................  ;D ;D ;D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03/02/10 08:19:15 »

น้านุ รีบๆ นะ กระแส RA ยังแรงอยู่ ................... เดี๋ยวคอยตามข่าวใน Express Audio นะ อาจมี Shock วงการด้ายยยยยยย ...............  ;D ;D ;D

ปล. Importer กำลังต้องการ Presenter อยู่นะ SE 2 ตัว สบายมากกกกก ................  ;D ;D ;D

มีไรดีบอกผมด้วยนะลุง ผมอยู่หลังเขาเดี๋ยวตามไม่ทันนะ แล้วปล.ลุงนี่หมายถึงผมใช่ป่าวถ้าใช่นี่พรีเซ็นเตอร์ให้อะไรอะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03/02/10 09:26:37 »

มีไรดีบอกผมด้วยนะลุง ผมอยู่หลังเขาเดี๋ยวตามไม่ทันนะ แล้วปล.ลุงนี่หมายถึงผมใช่ป่าวถ้าใช่นี่พรีเซ็นเตอร์ให้อะไรอะ ;D ;D ;D

รับแซบครับน้านุ............ แต่ไอ้ที่ดีๆ นะ เตรียมลงรถ แล้วไม่ใช่หรือครับ ................... สามทาง RA ................ ส่วนข้างบน เป็นสองทางครับ  ;D ;D ;D

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03/02/10 13:51:07 »

รับแซบครับน้านุ............ แต่ไอ้ที่ดีๆ นะ เตรียมลงรถ แล้วไม่ใช่หรือครับ ................... สามทาง RA ................ ส่วนข้างบน เป็นสองทางครับ  ;D ;D ;D
ถ้าลุงๆน้าๆจอมซนไม่ไปก่อกวน วันสองวันนี้เสาผมคงจะเสร็จ แต่ดันมีแต่คนไปก่อกวน ทำให้เสาผมไม่เสร็จสะที :'( :'( :'(

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03/02/10 14:32:33 »

ถ้าลุงๆน้าๆจอมซนไม่ไปก่อกวน วันสองวันนี้เสาผมคงจะเสร็จ แต่ดันมีแต่คนไปก่อกวน ทำให้เสาผมไม่เสร็จสะที :'( :'( :'(

ตอนนี้กำลังหุ้ม เสา A ให้อยู่ครับ  ;D ;D ;D น้านุ ใจเย็นๆ ครับ  ;D