ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง พี่ไลท์ พี่ตง พี่นุ ของอยู่ที่ร้านแล้วนะครับ  (อ่าน 4132 ครั้ง)

B11

• ซี5
ไดอะแกรมของพี่ๆๆอะ
กะหูช้างของพี่ไลท์ เมื่อคืนฝากลุงไปเรียบร้อยยยยยย
THE HUNG

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตอนนี้ทุกอย่างอยู่ที่ QC ปิ่นเกล้าครับ  ;D

IamNU

• ซี5
ขอบคุณมากครับ  ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
ขอบคุณ มากๆเลยคร้าาาบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

tong

• ซี5
ขอบคุณมากๆ ครับ

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ..ไว้คราวหน้ามา  :D กันดีกว่า..

คงเหลือแค่จูนนิ่ง ๆ แล้วหล่ะ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
Lightboy หูช้าง Dmax อยู่ที่ปิ่นเกล้านะครับ  ;D