ผู้เขียน หัวข้อ: จัดชุดลำโพงหน่อยครับ  (อ่าน 29119 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: จัดชุดลำโพงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 03/28/10 10:07:08 »
จากมิ๊ตติ้ง อาจมีการขยับ อันเกิดจากกิเลส ที่ได้ฟังเพลงเพราะๆ  :-[
เอาไว้ให้ผบ.ถูกใจ ตัดสินใจ ติดตั้ง ให้ระบบมันนิ่งก่อน จะมารายงานผล
ทั้งนี้ ต้องขอบคุณลุงขี้เมา สำหรับคำแนะนำดีๆ :-*

อิอิน้า   ฟังลุงขี้เมา ตอนเมา ร่ายหมัดเมา ซะเคลิ้มเลยนะเนี่ย  จะเข้ามาวันไหน ก็บอกกันไว้ในบอร์ดนะครับ
จะได้ช่วยกันเข้ามาลุ้น  ห้องลองกำลังจะเสร็จแล้วล่ะ เด๋วมันกว่าเดิม

วันนั้นได้ฟังรถลุงไหมครับ เมื่อวานจูน (อีกแล้วครับท่าน)  อีกรอบ เสียงดีจริงๆ

เมื่อผมประทับใจรถลุงมาก ตั้งแต่ฟังมาเนี่ยชอบครั้งนี้สุดแล้ว  non time แต่เวทีดี สูง กว้าง ลึก ตำแหน่งดี  ก็ sound check กับแผ่น emma อ่ะ และมีกรรมการ emma นั่งอยู่ข้างๆ คอยอธิบาย
สุดจริง

แต่น่าเศร้า  วันนี้รื้อรถ (อีกแล้วครับท่าน ) damp

เสร็จแล้วต้องจูนใหม่อีก  :-\
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 03/28/10 10:34:29 »
ก็ว่ากันไป ...... นะน้ากลม .....แต่ก็จริงแฮะ เมื่อคืนกลับมางัดแผ่น Super Test Sound มาลองฟังใหม่

เปลี่ยนไปเยอะ เป็นคนละแผ่นเลย ...... มาถูกทางแล้ววุ๊ย ..... โล่งหน่อย 555  :) :) :)

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 03/28/10 11:04:57 »
ยินดีด้วยคร้าบบบ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 03/28/10 11:09:58 »
จากมิ๊ตติ้ง อาจมีการขยับ อันเกิดจากกิเลส ที่ได้ฟังเพลงเพราะๆ  :-[
เอาไว้ให้ผบ.ถูกใจ ตัดสินใจ ติดตั้ง ให้ระบบมันนิ่งก่อน จะมารายงานผล
ทั้งนี้ ต้องขอบคุณลุงขี้เมา สำหรับคำแนะนำดีๆ :-*

อิอิน้า   ฟังลุงขี้เมา ตอนเมา ร่ายหมัดเมา ซะเคลิ้มเลยนะเนี่ย  จะเข้ามาวันไหน ก็บอกกันไว้ในบอร์ดนะครับ
จะได้ช่วยกันเข้ามาลุ้น  ห้องลองกำลังจะเสร็จแล้วล่ะ เด๋วมันกว่าเดิม

วันนั้นได้ฟังรถลุงไหมครับ เมื่อวานจูน (อีกแล้วครับท่าน)  อีกรอบ เสียงดีจริงๆ

เมื่อผมประทับใจรถลุงมาก ตั้งแต่ฟังมาเนี่ยชอบครั้งนี้สุดแล้ว  non time แต่เวทีดี สูง กว้าง ลึก ตำแหน่งดี  ก็ sound check กับแผ่น emma อ่ะ และมีกรรมการ emma นั่งอยู่ข้างๆ คอยอธิบาย
สุดจริง

แต่น่าเศร้า  วันนี้รื้อรถ (อีกแล้วครับท่าน ) damp

เสร็จแล้วต้องจูนใหม่อีก  :-\

ว้นนั้นได้ฟังอยู่ครับ ขนาดยังจูนไม่เสร็จ ยัง :-[ 
 time / non time มันเป็นอย่างไร อธิบายให้ฟังหน่อย
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ