ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปแก็ซครับ ต้องย้ายตู้ซับและแอมป์ไว้ที่ไหนดี  (อ่าน 4552 ครั้ง)

aun_sirichai

• ซี4
                            จะไปแก็สครับ ต้องย้ายตู้ซับและแอมป์ไว้ที่ไหนดี

ตอนนี้ตู้หันหน้าเข้าฝากระโปรงหลังครับ

ถ้าจะแผงไม้ติดแก็ส และย้ายตู้ซับ เอาไว้ไหนดีครับ ระหว่างตู้ด้านข้าง กับหลุมยางอะไหร่ IDQ12
               และ Amp จะไว้ที่ไหนดีครับ
               ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ย้ายแอมป์ลงใต้เบาะ ดีกว่า .......... ถ้าพื้นที่พอนะ ................ เส้นสายเดิมคงใช้ได้อยู่ ยกเว้น สาย ลำโพงซับ คงต้องเดินใหม่

IDQ 12 ตีตู้ข้าง คงใหญ่พอสมควร แต่ถ้าทำได้ น่าจะดีกว่าลงหลุมยางอะไหล่...... อย่างน้อย ในแง่การใช้งาน ที่ขับรถทางไกล ก็ยังมียางอะไหล่อยู่นะครับ

ส่วนราคา เดี๋ยวเฮีย pm ไป บอกครับ  :)

aun_sirichai

• ซี4
                    ต้อนนี้ Amp กับตู้อยู่หลังรถครับ
                          ใจจริงอยากติดแก็ส แบบถังโดนัท ครับ แต่มันจดทะเบียนไม่ได้ครับ

ใครมีรูปติดถังแก็ส ตีตู้ซับ ช่วยลงให้ดูด้วยครับ

9eak

• ซี5
  • triamp active
ตัวอย่างตีตู้ข้างครับ แต่ 12 นิ้วไม่รู้พอหรือเปล่าของผม 10 นิ้ว ใน vios :o
รถเราเพลงเพราะสุดแล้ว ......แต่อย่าไปฟังรถคนอื่นนะ อิอิ........

B11

• ซี5
                    ต้อนนี้ Amp กับตู้อยู่หลังรถครับ
                          ใจจริงอยากติดแก็ส แบบถังโดนัท ครับ แต่มันจดทะเบียนไม่ได้ครับ

ย้ายไปไว้บ้านดิครับ 5555+

ผมแนะนำไปโดนัทดีกว่าครับเเหล่มกว่าเยอะ ถ้าอยากจะจดทะเบียนก็จดได้ครับมีวิธี
แต่เรื่องจดนี่ผมว่าไม่มีความจำเป็นเลยรถที่อู่ผม4คันจดอยู่คันเดียวอีก3คันไม่จดก็
ไม่เคยมีปัญหาอะไรครับ

ปล. โดนัทเเบบนี้หรือป่าวครับถ้าเเบบนี้ผมยอมผิดกฏหมาย คริๆๆ :D
THE HUNG

kamol

• ซี5
อุ๊ย  ชอบโดนัท   
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
โดนัทถังนี้ จุน้อยจัง  ขอถังใหญ่กว่านี้ อิอิ  :-\
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
เค้าเรียกพอดีมือ  เอ้ยย พอดีกับรถ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
โดนัทถังนี้ จุน้อยจัง  ขอถังใหญ่กว่านี้ อิอิ  :-\

โดนัทถังนี้ไม่น้อยแล้วครับ  กำลังเต็มไม้เต็มมือดี  :-[

ปล.เชียร์ถังโดนัทตามน้าพาวเวอร์ด้วยคน....เวลาขับ ตจว.ค่อยใส่ยางอะไหล่