ผู้เขียน หัวข้อ: ลุงขี้เมาฝากมาขออภัยทุกท่านเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาและจะ..............  (อ่าน 2921 ครั้ง)

B11

• ซี5
เนื่องจากวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ลุง ติดภารกิจด่วนที่ไม่สามารถให้คนอื่นดำเนินการแทนได้จึงต้องรีบไปจัดการโดยลืมมือถือไว้ที่ห้อง(ผมเชื่อเพราะผมหูเบา)

ทำให้กำหนดการเดิมว่าจะไปกินข้าวดูสาวต่างชาติกับ เฮีย-ซ้อ(ไม่ใช่เฮียฮ้อนะ) และเพื่อนๆสมาชิกต้องเป็นหมันไปโดยที่ทุกคนตั้งตาคอย ลุงรู้สึกเสียใจอย่างสุดซึ้งจึงมอบหมายให้ผม
มาเรียนเชิญไปร่วมรับประทานอาหารและฟังดนตรีสดที่ดีมากๆๆวงหนึ่งในคืนวันเสาร์ที่9 แทน

โดยถ้าท่านที่ชื่นชอบดนตรีวงใหญ่น่าจะชอบเพราะนักร้องนักดนตรีและโคโยตี้มีความสามารถสูงมากมาย

ยังไงก็ขอเรียนเชิญไว้ก่อนล่วงหน้าเลยเเล้วกันนะครับ
THE HUNG

B11

• ซี5
ลืมบอกไปเลยว่าเป็นร้าน

BANGKOK COTTAGE

อยู่ตรงแยกประชานุกูลนะครับ
THE HUNG

B11

• ซี5
สุดท้ายนี้ ฝากบอกแชมป์ด้วยว่าผมมีภาพสุดท้ายที่แชมป์อยากเห็นมาฝาก ;D ;D
THE HUNG

licuala

• ซี5
สุดท้ายนี้ ฝากบอกแชมป์ด้วยว่าผมมีภาพสุดท้ายที่แชมป์อยากเห็นมาฝาก ;D ;D

:( :( :( :( :( :(

ลุงขี้เมา

• ซี5
ที่นั่งราคาแพง ...... แค่ค่าจองก็ 6,000 แล้ว ยังไม่นับ ตอนทำสัญญา  :-X