ผู้เขียน หัวข้อ: โรงเรียนเครื่องเสียงรถยนต์  (อ่าน 5471 ครั้ง)

apiwat

• ซี5
ณ เวลาที่ผมกำลังพิมพ์หัวข้อนี้ ผมใช้เวลาในการอ่านทุกๆ กระทู้ใช้เวลาประมาณ 24 ชั่วโมง 8 นาที ทำให้ผมได้ความรู้และเข้าใจรูปแบบการเล่นเครื่องเสียงรถยนต์มากขึ้น เป็นเว็ปที่เน้นให้ความรู้เว็ปหนึ่ง เข้ามาแล้วผมรู้สึกว่าได้อะไรที่เป็นประโยชน์ตลอด สักวันหนึ่งคิดว่าคงได้พบปะน้าๆ บ้าง อยากฟังรถแนวที่เล่น SQ จริงๆ มีโอกาสคงได้เข้าไปรบกวนพี่นพ ขอบคุณสำหรับควาทมรู้จากน้าๆ ทุกคนจริงๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
Re: โรงเรียนเครื่องเสียงรถยนต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/14/10 11:36:00 »
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆ ก็เข้ามานั่งเล่น นั่งคุยกันได้ครับ

ขอบคุณมากๆ สำหรับ คำชม ....... เป็นกำลังใจ ให้ ผม ซน ต่อไป  :-[ :-[ :-[

จริงๆ แล้ว พวกเราก็ได้ความรู้มาจากการอ่าน เหมือนกัน แต่เราอาจโชคดี ที่อ่านแล้ว ได้ทดลองจริง ฟังจริง ทั้งจากรถตัวเอง รถเพื่อนสมาชิก

และในห้องลอง ตลอดจนได้คำแนะนำดีๆ ทั้งจาก เฮียนพ และ เพื่อนๆ ในหลายๆที่ โดยไม่จำเป็นต้องจาก QC อย่างเดียวเท่านั้นครับ  :-* :-* :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/14/10 11:36:28 โดย ลุงขี้เมา »

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
Re: โรงเรียนเครื่องเสียงรถยนต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/14/10 13:07:29 »
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆ ก็เข้ามานั่งเล่น นั่งคุยกันได้ครับ

ขอบคุณมากๆ สำหรับ คำชม ....... เป็นกำลังใจ ให้ ผม ซน ต่อไป  :-[ :-[ :-[

จริงๆ แล้ว พวกเราก็ได้ความรู้มาจากการอ่าน เหมือนกัน แต่เราอาจโชคดี ที่อ่านแล้ว ได้ทดลองจริง ฟังจริง ทั้งจากรถตัวเอง รถเพื่อนสมาชิก

และในห้องลอง ตลอดจนได้คำแนะนำดีๆ ทั้งจาก เฮียนพ และ เพื่อนๆ ในหลายๆที่ โดยไม่จำเป็นต้องจาก QC อย่างเดียวเท่านั้นครับ  :-* :-* :-*

จะได้ เจ็บตัวอย่างมั่นใจ  :D :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/14/10 17:36:33 »
ด้วยความยินดีครับ ว่างเมื่อไหร่แวะมาครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Attarat99.

• ซี5
  • มาร SQ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/15/10 08:40:46 »
อ่านแล้ว อย่าลืมลองฟังจริง จากรถตัวเอง รถเพื่อนสมาชิก
ฟังเยอะๆ หาแนวทางของตัวเอง ว่างๆ ก็เข้ไปที่โรงเรียน ยังมีความรู้อีกมากมาย  :-[
ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
 ทำในสิ่งที่ชอบ ชอบในสิ่งที่ทำ

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/15/10 10:28:07 »
มามะ มาจอยกัน จอยกัน