ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ Amp ที่สามารถขับ ID10 ได้แต่ราคาไม่แรงมากครับ  (อ่าน 4808 ครั้ง)

aznable

• ซี2
  • **
ก่อนหน้านี้น้าตงแนะนำ
Mosconi AS 200.2  กับ one 240.2 มาแต่ราคาค่อนข้างสูงไปสำหรับผมครับ

เลยอยากถามว่าถ้าเป็น Mosconi one 120.2 จะไหวมั๊ยครับ  ราคาเท่าไหร่ (PM ได้นะครับถ้าไม่สะดวก)

หรือมีตัวอื่นอีกมั๊ยในงบประมาณ 8000 - 10000 ครับ

นอกจากนี้พอดีได้ amp kenwood มือสอง รุ่นเก่ามาก  น่าจะ PS200  ไม่ทราบว่าเอามาใช้ไหวมั๊ยครับ
คุณภาพแตกต่างกับ amp ปัจจุบันอย่างไรครับ ???

tong

• ซี5
ถ้ามีของอยู่แล้วก็ลองเลยครับ ถ้าพอใจก็จบ

ปล มี alphasonik PMA 1000da class D มือสอง สนมั้ย

aznable

• ซี2
  • **
ขอบคุณครับ ไว้จะเอาเข้าไปลองวันติดเลยดีกว่า

Amp น้าตง เดี๋ยวผมขอลองหาข้อมูลก่อนนะครับ   พอดีผมไม่ค่อยรู้จักตัวนี้เท่าไหร่คับ

thekop_tiida

• ซี5
ถ้ามีของอยู่แล้วก็ลองเลยครับ ถ้าพอใจก็จบ

ปล มี alphasonik PMA 1000da class D มือสอง สนมั้ย

น้าตง จะขายเท่าไหร่ PM บอกได้นะครับ

ว่าจะมาขับ ID10 เหมือนกัน
Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com

CarTooN

• ซี5
  • คันเป็นอาชีพ
สน arc 2100 cxl มั้ย  :-\
NAVARA 4x2 KING CAB
กระบะ SQ

kmtt

• ซี1
  • *
จุดประสงค์เดียวกัน กำลังหาเหมือนกันคับ
สนใจ arc 2100cxl เหมือนกันนะคับ น้า wittawas26