ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีเสียง  (อ่าน 4366 ครั้ง)

apiwat

• ซี5
ไม่มีเสียง
« เมื่อ: 02/02/11 19:13:42 »
วันนี้ผมไปรื้อเอาอุปกรณ์ชุดเดิมออกทั้งหมด
และใส่ลำโพงสำรองแทนไปก่อน ปรากฏว่า
CD ของ 4250 ไม่มีเสียงและกล้องมองหลังไม่ทำงาน
อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าน่าจะเกิดจากปัญหาอะไร
เพราะกว่าจะได้ไป QC คงเป็นอีก 1 - 2 อาทิตย์

tong

• ซี5
Re: ไม่มีเสียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/03/11 11:11:28 »
อันนี้จนปัญญาจะตอบครับ น้า

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02/03/11 11:41:06 »

น้าตงของพี่ตอนนี้ทั้งไม่มีเสียง (ในการโต้ตอบเสียงยั่วยุของน้าตงและน้ากลม) และไม่มีตังค์คับ  :(

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02/03/11 11:56:18 »

น้าตงของพี่ตอนนี้ทั้งไม่มีเสียง (ในการโต้ตอบเสียงยั่วยุของน้าตงและน้ากลม) และไม่มีตังค์คับ  :(

แจก อั่งเปา ไปเยอะสิครับ คุณพี่   ;D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02/03/11 12:59:41 »
วันนี้ผมไปรื้อเอาอุปกรณ์ชุดเดิมออกทั้งหมด
และใส่ลำโพงสำรองแทนไปก่อน ปรากฏว่า
CD ของ 4250 ไม่มีเสียงและกล้องมองหลังไม่ทำงาน
อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าน่าจะเกิดจากปัญหาอะไร
เพราะกว่าจะได้ไป QC คงเป็นอีก 1 - 2 อาทิตย์
ถ้าเปิดเป็นวิทยุมีเสียงป่าวครับ
QC Society MicroPrecision S7

nokair

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02/03/11 13:19:42 »

แจก อั่งเปา ไปเยอะสิครับ คุณพี่   ;D

ส่วนใหญ่ที่แจก มักจะเป็นช่วงเปิดเทอมมากกว่า ประมาณว่าช่วยเป็นค่าหน่วยกิตอะไรเงี่ย คิดเสียว่าเป็นการส่งเสริมให้น้องๆ นักศึกษาได้มีโอกาสได้เรียนหนังสือไปด้วย

เพราะพวกเค้าคืออนาคตของชาติ ไม่รู้ว่าน้าตงเป็นหนึ่งในจำนวนคนที่คอยช่วยเหลือน้องนักศึกษาด้วยหรือเปล่า  ;D ;D

เอ๊ะ เว้ยเห้ย

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02/03/11 13:32:59 »

ส่งเสริมแม่พันธุ์ เอ้ยแม่พิมพ์ ด้วย :-\

ส่วนใหญ่ที่แจก มักจะเป็นช่วงเปิดเทอมมากกว่า ประมาณว่าช่วยเป็นค่าหน่วยกิตอะไรเงี่ย คิดเสียว่าเป็นการส่งเสริมให้น้องๆ นักศึกษาได้มีโอกาสได้เรียนหนังสือไปด้วย

เพราะพวกเค้าคืออนาคตของชาติ ไม่รู้ว่าน้าตงเป็นหนึ่งในจำนวนคนที่คอยช่วยเหลือน้องนักศึกษาด้วยหรือเปล่า  ;D ;D
QC Society MicroPrecision S7

น้าหนึ่ง

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02/03/11 17:44:23 »
 :) น้าตง ........ :-X

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02/04/11 13:14:19 »
:) น้าตง ........ :-X

อยากช่วยค่าหน่วยกิจน้องๆบ้างเหรอ น้าหนึ่ง ติดต่อพี่นกได้เลย  ;D