ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดีหูเสีย  (อ่าน 3648 ครั้ง)

Ammeria

• ซี5
ทำไงดีหูเสีย
« เมื่อ: 07/30/11 11:46:08 »
สั้นๆงายๆนะครับคือว่าไปฟังเครืองเสียง (บ้าน) ของพ่อตามาไอตอนฟังก็ดีหลอก วงใหญ รูปวงสวย บรรยากากดีเสียงสมจริงยังกับมีคนมาเล่นข้างหน้าเลยแต่ปัญหามาเกิดตอนขากลับขึ้นรถ กดเปิดเพลงปุ๊ปกดปิดแทบไม่ทันครับทุกอย่างมันหดหายและย่อยส่วนลงอันนี้ก็พอเขาใจได้ครับ แลกๆก็คิดว่าเดียวอีก 2-3วันก็หาย นี้......มันครบอาทิตแล้วยังจำเสียงได้ขึ้นใจอยู่เลยทำยังไงดีครับ :( อยากร้องให้  :'( :'( :'( O0

kamol

• ซี5
Re: ทำไงดีหูเสีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07/30/11 12:31:12 »
่งี้ต้องup up eeeeeee
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07/30/11 12:52:56 »
+1ครับ

O.V.

• perfect sound has never been so easy
  • ซี5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07/30/11 15:56:19 »
+1ครับ

เดี๋ยวให้น้าๆ ช่วยเลือกให้...ดีเเน่นอนคับ

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07/31/11 21:32:51 »
สั้นๆงายๆนะครับคือว่าไปฟังเครืองเสียง (บ้าน) ของพ่อตามาไอตอนฟังก็ดีหลอก วงใหญ รูปวงสวย บรรยากากดีเสียงสมจริงยังกับมีคนมาเล่นข้างหน้าเลยแต่ปัญหามาเกิดตอนขากลับขึ้นรถ กดเปิดเพลงปุ๊ปกดปิดแทบไม่ทันครับทุกอย่างมันหดหายและย่อยส่วนลงอันนี้ก็พอเขาใจได้ครับ แลกๆก็คิดว่าเดียวอีก 2-3วันก็หาย นี้......มันครบอาทิตแล้วยังจำเสียงได้ขึ้นใจอยู่เลยทำยังไงดีครับ :( อยากร้องให้  :'( :'( :'( O0

เด๋วให้น้าตงกับน้ากลมช่วยจัดให้ครับ :D

tong

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07/31/11 23:21:33 »

เด๋วให้น้าตงกับน้ากลมช่วยจัดให้ครับ :D
ปกติคนเดียวก็แย่กันแล้ว ถ้าจัดคู่รับรอง(ดีใจ)น้ำตาไหล อิอิ