ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า จอ Advanz Teana ของที่ร้านมี interface เป็นแบบไหนครับ  (อ่าน 5092 ครั้ง)

aznable

• ซี2
  • **
   เห็นจากเวปอื่นทราบว่าตอนนี้ interface เปลี่ยนไปจากเดิม ซึ่งผมค่อนข้างชอบครับ (ตามรูปด้านล่าง)
แต่เห็นจากกระทู้ด้านล่างของทาง QC ยังเป็นแแบบเก่าอยู่

หรือถ้าสามารถ upgrade ตัว SWให้ได้ interface แบบใหม่ รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/12 08:52:26 โดย aznable »

zeed2000

• ซี5
ผมคิดว่าถ้าเค้าเปลี่ยน interface แบบใหม่ ทาง QC ก็น่าจะเปลี่ยนด้วยครับ
เพราะไม่น่าจะ stock ไว้ หากลูกค้าต้องการ คงเบิกของใหม่จากผู้นำเข้าครับ  :D

แต่เร็วๆนี้รถผมจะลงของยี่ห้อ Decar จออาจจะเล็กกว่า (7") มาลองดูได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06/02/12 09:01:52 โดย zeed2000 »
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

tong

• ซี5
ผมคิดว่าถ้าเค้าเปลี่ยน interface แบบใหม่ ทาง QC ก็น่าจะเปลี่ยนด้วยครับ
เพราะไม่น่าจะ stock ไว้ หากลูกค้าต้องการ คงเบิกของใหม่จากผู้นำเข้าครับ  :D

แต่เร็วๆนี้รถผมจะลงของยี่ห้อ Decar จออาจจะเล็กกว่า (7") มาลองดูได้

decar ของเสี่ยมาถึงร้านแล้วนะครับ

aznable

• ซี2
  • **

มีรูป interface ให้ดูมั๊ยครับ ผมหาใน google ไม่เจอคับ 
เผื่อเป็นทางเลือก ขอบคุณครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ถ้าต้้องการของ Advance รุ่นใหม่สามารถสั่งได้เลยครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

nokair

• ซี5
ถ้าต้้องการของ Advance รุ่นใหม่สามารถสั่งได้เลยครับ

เฮียนพทำให้ลูกค้าได้หมดล่ะคับ  :D

kamol

• ซี5
ยินดีต้อนรับครับ ผมพึ่งเข้ามาถึงร้าน ทราบว่าลง Arc Signature 4100 กับ Focal KRX  คู่นี้เข้ากันมาก รับรองไม่ผิดหวังครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

aznable

• ซี2
  • **
ยินดีต้อนรับครับ ผมพึ่งเข้ามาถึงร้าน ทราบว่าลง Arc Signature 4100 กับ Focal KRX  คู่นี้เข้ากันมาก รับรองไม่ผิดหวังครับ

ขอบคุณครับ  ส่วนนึงก็ศึกษาข้อมูลจากน้าๆทุกท่านแหล่ะครับ เห็นทุกคนเชียร็ตระกูล SE กัน

รถคันเก่าผมก็เป็น arc + focal อยู่แล้ว(รุ่นสัก 8ปีก่อน) ก็คิดว่ามาทางนี้น่าจะเหมาะครับ

:D