ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า RS-D7RII เราสามารถซื้อแยก โดยไม่ต้องซื้อ processor ของมันได้มั๊ยครับ  (อ่าน 3255 ครั้ง)

aznable

• ซี2
  • **
ถ้าซื้อแยกได้ สามารถนำมาต่อกับ bit one ได้มั๊ยครับ

tong

• ซี5
เด๋วรอเฮียมาตอบดีกว่า แต่เท่าที่ทราบรู้สึกจะไม่แยกขายนะครับ

IamNU

• ซี5
ซื้อพร้อมโปรดีกว่าครับ ยังไงโปรมันก็แจ่มกว่าบิทวันเยอะมากๆ ครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตามน้านุเลยครับ. Pioneer รุ่นใหญ่ใช้ร่วมกับ Processer ของเขาเองจะได้รายละเอียดในการปรับแต่งเสียงที่สมบูรณ์กว่า
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม