ผู้เขียน หัวข้อ: New CRV G4 ช่วยจัดชุดอัพเกรดให้ด้วยครับ  (อ่าน 5074 ครั้ง)

asada

• ซี1
  • *
CRV 2.0s ใช้ front เดิมครับ แนวเสียงใสๆ. ชุด hi-power 5 หรือ 7 ดีครับ

Giogio

• ซี5
  • I LOVE MUSIC
Re: New CRV G4 ช่วยจัดชุดอัพเกรดให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/08/12 00:46:22 »
ชุด 7 .. คือ..คำตอบสุดท้าย ครับ

nokair

• ซี5
Re: New CRV G4 ช่วยจัดชุดอัพเกรดให้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/08/12 08:55:28 »
ชุด SQ 3 ก็ดีนะคับ

แต่ถ้าให้ดีเลย ผมว่าลองเข้ามาฟังที่ร้านก่อนดีกว่าดับ

มีทั้งห้องลอง และรถจริงของเพื่อนสมาชิกให้ฟัง

จะได้รู้ว่าชอบแนวเสียงแบบไหน  :-[

Photo by QC caraudio

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/08/12 10:43:42 »
ก่อนอื่นต้องขอ สวัสดี และ ยินดีต้อนรับนะครับ
สำหรับชุดโปรโมชั่น อัพเกรด ชุด 5 และ 7 เป็นชุดที่สามารถฟังเพลงได้หลากหลายแนว และเป็นชุดที่ขายดีของทางร้าน และสามารถติดตั้งกับวิทยุเดิมติดรถได้เลย
ถ้าชอบฟังแนวใสๆฟังสบายๆ ผมของแนะนำ ชุดอัพเกรด 8 ชุดนี้เป็นชุดที่ฟังเพลงแนวสบายๆ ให้เป็นตัวเลือกครับ
สนใจสามารถมาทดลองฟังน้ำเสียงของลำโพงได้ที่ร้านนะครับ