ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ น้องใหม่สมัครบอร์ด เรียบร้อย  (อ่าน 5732 ครั้ง)

aungsung

• ซี1
  • *
สวัสดีครับ

พี่ ลุงขี้เมา
พี่ kamol
พี่ น้าลีลา...
พี่ minny

น้องใหม่รายงานตัวครับผม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
หวาดดีค้าบบบ น้าซุง  ยินดีที่ได้รู้จักค้าบบบ  :D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
สวัสดีครับ น้าซุง น้องใหม่ในบอร์ด แต่มือเก๋าในวงการ ยินดีต้อนรับครับ ยังไงเข้ามาแล้ว อย่าลืมตอบในกระทู้ด้วยนะครับ เข้ามาแชร์ความรู้กันครับ  :D :D :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สวัสดีครับ น้าซุงนี่เอง หลังจากที่นั่งฟังกันในรถผมวันนั้น ผมได้ความรู้เรื่องการฟังไปเยอะเลยครับ ผมเองก็ต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับน้าซุงด้วยครับ ประสบการณ์ยังน้อยกว่าน้าซุงเยอะเลยครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

โจโจ้

• ซี5
น้าซุง ชื่อเสียงลือลั่น  :D

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  ;D

IamNU

• ซี5
ผมต่างหากที่ต้องฝากเนื้อฝากตัว น้าอะระดับเทพแล้ว(ได้ยินและได้ตามอ่านในออดิโอทีมมานาน) ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ยินดีต้อนรับครับ   ท่านใดอยากรู้เรื่องพาสซิฟหรือหลอดสอบถามได้เลยนะครับ
หวังว่าจะนำประสพการณ์ที่มีมาแชร์กันบ่อยๆนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
ยินดีต้อนรับครับน้าซุง  วันก่อน น้าขึ้นมาฟังรถผม ไอ้ผมก็พูดโน่นนี่ไป หารู้ไม่กำลังพูดให้เซียนฟัง ดันเอามะพร้าวห้าวมาขายสวนซะแล้วตรู  เฮียนพก็ไม่มีเกริ่นเลยว่าเป็นใคร อายจริงๆ
วันหน้ามานั่งฟังเพลงกันอีกครับน้า  :D ชนโค้ก  ;)
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

B11

• ซี5
สวัสดีครับพี่ซุงฝากตัวด้วยนะครับ
THE HUNG

Doraemon

• ซี5
หวัดดีครับพี่ซุง

ถ้ามีโอกาส อยากรบกวนช่วยคอมเมนท์รถผมด้วยนะครับ
รู้สึกพี่ซุงยังไม่เคยฟังรถผมเลย
เซียนๆ ท่านอื่นเค้าได้ฟังกันหมดแล้ว

ขอบคุณครับ

Admin

• Administrator
  • ซี5
น้าสามแล้วไม่ใช่เซียนอยากฟังมั่งได้หรือเปล่า ;D ;D

Doraemon

• ซี5
ไม่มีปัญหาคร้าบบ

ฟังได้ทุกคน ทุกเพศ ทุกวัย...ไม่จำกัด

IamNU

• ซี5

ฟังได้ทุกคน ทุกเพศ ทุกวัย...ไม่จำกัด
น้าจะมาแถวบ้านผมอีกป่าวถ้ามาผมขอฟังด้วยนะครับ ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

win144

• ซี5
Hello P Sarm and P Sung.. ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

Doraemon

• ซี5

น้าจะมาแถวบ้านผมอีกป่าวถ้ามาผมขอฟังด้วยนะครับ ;D
อาจจะเป็นช่วงสงกรานต์นู้นเลยครับ
รถติดก็ไม่เป็นไร ขับสบาย ชิลๆ ฟังเพลงไป