ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีใครจะเข้าร้านบ้าง  (อ่าน 2321 ครั้ง)

tong

• ซี5
วันนี้เฮียอยู่ร้านด้วย  ตอนนี้มีน้ามร กับน้าเคี้ยงอยู่ที่ร้านแล้ว

ผม น้ากล เย็นๆ คงตามเข้าไป ครับ

kamol

• ซี5
Re: วันนี้มีใครจะเข้าร้านบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/30/10 16:28:31 »
น้ามอญ ตอนนี้ย้ายสังกัดมาประจำที่ คิวซี แล้วครับ  5555  ผมเข้าไปค่ำๆ นะ งานเลิกหกโมง  ทุ่มนิดๆ น่าจะถึงนะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.