ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เป็นสมาชิก morel เต็มตัวแล้วหลังจากตั้งใจรอมานาน  (อ่าน 3413 ครั้ง)

panyathong

• ซี4
สวัสดีครับ....ก่อนอื่นขอถามก่อนว่า รถลุงขี้เมากันน้ามอญผลการแข่งขันเป็นอย่างไรครับ 
สมความตั้งใจหลังจากนั่งรออยู่วันเศษกว่าจะติดต้องและเฮียณพจูนเสร็จประมาณ 3 ทุ่ม ขับรถกลับบ้านด้วยความปลอดภัย
เรามาดูผลงานกันดีกว่า

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ยินดีด้วยครับ ผมว่า 3 ทุ่มนี่รวดเร็วเกินความคาดหมายนะครับ ปกติต้องหลังเที่ยงคืน ไว้ดูเป็นแบบครับ เผื่อได้ออก Fortuner เอาไปติดตั้งอีกคัน  :-[

ball

• ซี5
รูปที่สอง พับเพียบทำเลยนะครับเรียบร้อยสุดๆ :-[
เพื่งเข้าวงการครับ

tong

• ซี5
ยินดีด้วยครับ ผมว่า 3 ทุ่มนี่รวดเร็วเกินความคาดหมายนะครับ ปกติต้องหลังเที่ยงคืน ไว้ดูเป็นแบบครับ เผื่อได้ออก Fortuner เอาไปติดตั้งอีกคัน  :-[

ใช่ๆ เสร็จเร็วกว่าที่คิดกะว่าเที่ยงคืนเพราะผมก็เข้าไปประมาณ 4ทุ่มครึ่ง รถไม่อยู่แล้วว่าจะไปตอนรับสมาชิก morel ซะหน่อย

เสียงเป็นไงบ้างครับเล่าให้ฟังหน่อยจิ

ปล. ผลการแข่งขันประกาศเย็นนี้ครับ ใครว่างไปเชียร์กันหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/21/10 12:43:12 โดย tong »

noomko_na

• ซี5
ยินดีด้วยครับ ผมว่า 3 ทุ่มนี่รวดเร็วเกินความคาดหมายนะครับ ปกติต้องหลังเที่ยงคืน ไว้ดูเป็นแบบครับ เผื่อได้ออก Fortuner เอาไปติดตั้งอีกคัน  :-[

ใช่ๆ เสร็จเร็วกว่าที่คิดกะว่าเที่ยงคืนเพราะผมก็เข้าไปประมาณ 4ทุ่มครึ่ง รถไม่อยู่แล้วว่าจะไปตอนรับสมาชิก morel ซะหน่อย

เสียงเป็นไงบ้างครับเล่าให้ฟังหน่อยจิ

ปล. ผลการแข่งขันประกาศเย็นนี้ครับ ใครว่างไปเชียร์กันหน่อย

อยากไปเหมือนกันครับ แต่ต้องไปงานแต่งงาน เซ็งเลย เมื่อวานก็ไป วันนี้อีก อดลอยกระทงในอ่างเลย 555 ถ้าผมประกาศอย่างไร น้าตงช่วยแจ้งผลด้วยนะครับ

panyathong

• ซี4
เสียงนิ่งหนักแน่นดีครับกลางแหลมชัดเจนฟังแล้วไม่อยากลงจากรถเลย เวทีเสียงดีแต่ผมชอบฟังแบบตูมตามลองปรับฟร้อนดูก็โอเคนะ