ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ อัพเดท สถานะการณ์ น้ำท่วม ครับ  (อ่าน 50886 ครั้ง)

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ

ตอนนี้ก็ลุ้นอยู่เหมือนกันว่าจะกลับบ้านได้ไหมถ้าท่วม  :o

tong

• ซี5
เรียบร้อยไปแล้วครับ หยุดงานไม่มีกำหนด คนงานว่างงานอีก 600 คน สงสารคนงานครับ

ขอให้สถานการณ์กลับมาดีไวๆ น้ำแห้งเมื่อไหร่ order กลับมาครับ

หวังว่าสถานะการณ์จะกลับสู่ภาวะปกติในเวลาอันรวดเร็ว เอาใจช่วยทุกคนครับ

tong

• ซี5
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ

ตอนนี้ก็ลุ้นอยู่เหมือนกันว่าจะกลับบ้านได้ไหมถ้าท่วม  :o

ไปนอนบ้านเด็กๆในสังกัดจิ  :-\

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขณะนี้ กะลัง ขนของบ้านเดอะหั่ง หล้งจาก Leo Profi หมดไปโหล เราเจอแต่ 18+ ทั้ง ภาพนิ่งและไม่นิ่ง  :-X

ลุงขี้เมา

• ซี5
เข้าใจแล้ว ว่าทำไม สินค้าเฮีย ถึงลื่นไหล ลื่นไหล  ;D

kimberry

• ซี5
  • ระบบ Active 2 ทางมาตรฐานร้าน
ขณะนี้ กะลัง ขนของบ้านเดอะหั่ง หล้งจาก Leo Profi หมดไปโหล เราเจอแต่ 18+ ทั้ง ภาพนิ่งและไม่นิ่ง  :-X

น่าไปขนด้วยจัง สงสัยเจอของดีเพียบแน่เลย  :-\

ปล. ยังไงก็เป็นกำลังใจให้เฮียหั่งด้วยครับ  :-[

zeed2000

• ซี5
ไม่ทราบสถานการณ์ที่ร้านเป็นไงแล้วบ้างครับ
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้อยู่ช่วย ติดธุระคับ
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

Ultimato

• ซี5
  • แฟนพันธุ์แท้ Morel & Mosconi Class A
ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจ ทั้งผ่านบอร์ดและโทรเข้ามา รวมถึงเฮียด้วยครับ ขอบคุณครับ :-[

ตอนนี้ทำได้เพียงเดินสายหาลูกค้าสร้างความมั่นใจ พร้อมแผนการ Recover โรงงานให้กลับมาทำงานได้เร็วสุดหลังน้ำลดครับ :D

น้าหนึ่ง

• ซี5
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะครับ

ทั้งเฮียหั่ง

ทั้งน้าเคี้ยง

และ หลายๆ ท่าน (อย่างน้ากมล น้าเอ๊ะ ที่ร้าน ที่กำลังรับการเคลื่อนตัวของน้ำ )

Yesterday

Hybrid Ovation ll (new) : Exceptional sound with easy installation

Today

Elate Limited Edition : Delivering the definitive sound experience

zeed2000

• ซี5
น้ำมาคลองประปาแล้วคับ กำลังค่อยๆซึมขึ้นจากท่อแล้ววววววว
เบื่อ คัน เบื่อ คัน เบื่อ คัน ทำไรกะรถต่อดีฟะ

MR.Prakarn Lengprasert

• ซี5
ตอนนี้ต้องติดตามข่าวอย่างใกล้ชิดนะครับทั้งทางด้านตะวันตก ตะวันออก และกทม.ด้วย บางบัวทอง ปากเกร็ด คลองประปาที่มีน้ำเข้าทะลักเข้ามาแล้วรวมถึงแถวประชาชื่นด้วยครับ

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
แล้วอย่างนี้ต่อไปที่บ้านโป่งจะรอดไหมเนี่ย ???

pann

• ซี5
http://www.websorb.net/flood/ ติดตามน้ำท่วมแบบนาทีต่อนาทีครับ

cerebro

• ซี5
  • นิ่งสนิท
เมื่อวานผมเข้าไปเก็บของขึ้นชั้น 2 ที่บ้านที่งามวงศ์วาน กะว่าน้ำอาจจะมาถึงแต่คิดว่าอีกสักพัก
เช้ามืดวันนี้โครงการ sms มาบอกว่าน้ำคลองประปาเกือบล้นแล้วให้รีบย้ายของ ย้ายรถ ด่วน
มาเร็วกว่าที่คิดไว้เยอะเลยครับ แต่ก็เตรียมพร้อมไว้แล้ว ตอนนี้ก็ปิดบ้านทิ้งไว้เลย  :( ต้องอยู่คอนโดไปก่อน
ห่วงรถครับ เดี๋ยวจมน้ำไม่มีรถไปติดเครื่องเสียง ;D
ดีกว่าที่คิดไว้เยอะ happy มาก

ลุงขี้เมา

• ซี5
555 อินเทรนแล้วครับ เมื่อวานยังฮาๆ คุยกับน้าริม อยู่ เช้านี้ อินเทรนแล้วครับ .. เพื่อนๆที่ยังไม่อิน อย่าประมาท นะครับ ยืนยันว่า ระดับน้ำมากกว่า ปี 38 มาก