ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะใช้ iPod กับ ALPINE DVA-9861 ต้องเพิ่มอะไรบ้างคับ  (อ่าน 2245 ครั้ง)

Choke-Dee

• ซี1
  • *
รบกวนสอบถามน้าๆๆครับ
       ตอนนี้ผมใช้ ALPINE DVA-9861+จอ Zulex อยู่ กำลังมีความคิดจะซื้อ iPod เพื่อนำมาต่อกะ 9861 เพื่อดูหนังและฟังเพลงในรถแต่ผมไม่แน่ใจว่า iPod รุ่นไหนบ้างที่สามารถใช้ได้ครับ และจะต้องมีอุปกรณ์อื่นๆๆเพิ่มอีกไหมครับ   :)

kamol

• ซี5
ผมเคยใช้ ipod touch กับ iphone ต่อ ก็สามารถใช้ได้ครับ รุ่นอื่นๆ น่าจะได้เหมือนกัน เพียงแต่ว่ามันจะไม่ ชาร์จไฟนะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.