ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับสงกรานต์ปิดวันไหนครับ  (อ่าน 2360 ครั้ง)

panyathong

• ซี4
พอดีว่าผมอยากเอารถฟอร์จูนเนอร์ไปจูนทำมานานมากแล้วไม่มีเวลาเข้าไปร้านไม่รู้ว่าร้านหยุดวันใหน  และน้องที่เคยทำมาแล้วเปลี่ยนรถถอดออกไว้จะเข้าไปศึกษาติดตั้งใหม่ครับ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
Re: เฮียนพครับสงกรานต์ปิดวันไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04/05/13 23:19:22 »
ร้านหยุดวันที่ 13-17 เมษายนครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม