ผู้เขียน หัวข้อ: รางวัลสำหรับสมาชิกทุกท่านนะครับ  (อ่าน 10400 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เมื่อวานนี้ทาง Arc  Audio จากอเมริกามาจัดสัมมนา Why  Arc  Audio  และมีการประกาศผลรางวัล
QC  ได้รับรางวัล  TOP  Dealer  และ  Best Overall  Sale  ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ช่วยทำให้ได้รับรางวัลนี้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/20/09 09:53:50 โดย qualityteam »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: รางวัลสำหรับสมาชิกทุกท่านนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11/19/09 20:56:32 »
ยินดีกับเฮียนพและซ้อกลางด้วยครับ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
Re: รางวัลสำหรับสมาชิกทุกท่านนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11/19/09 21:01:03 »
สุดยอดครับ

- คุณภาพการติดตั้ง ที่ดี
- การปรับจูน ที่ดี
- บริการหลังการขาย ที่ดี
ย่อมส่งผลไปยัง
- ยอดขาย ที่ดีสุดยอดครับ

4 สิ่งนี้ เกื้อหนุน และแปรผันตามกันครับ
ขอชื่นชม ฝีมือ QC Car audio จากใจครับ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11/19/09 21:21:23 »
ยินดีด้วยครับเฮียนพ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

turbo-baby

• ซี2
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11/19/09 21:23:48 »
ยินดีด้วยคร้าบบบ...

ผมก็เสร็จไปตัวนึง..อิอิ..
pioneer 4150 dvd
prism sq6
arc 4050 xxk v2
image dynamic id10

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11/19/09 22:40:09 »
ยินดีกับเฮียนพ อย่างมากๆ เลยครับ เสาร์นี้ พวกผมจะเข้าไปฉลองให้นะครับ

พี่ดนัย
คุณใช้
คุณมิน
ผม
อู๋
น้าเนส

และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ถ้าว่างแวะมาทักทายกันนะครับ  :D

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

BomB

• ซี3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11/19/09 23:04:35 »
ยินดีด้วยคับเฮียนพ
วันเสาร์จะเข้าไปกันกี่โมงกันคับ

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11/19/09 23:06:34 »
เอาเย็น ๆ นะน้ากมล อากาศกะลังดีแระ  เย็น ๆ กรึ่ม ๆ leo profi กำลังดีกับอากาศแบบนี้ เอิ้ก ๆ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11/19/09 23:12:50 »
ผมกะไปเช้าเลย แล้วอยู่ยาว เพราะว่า ถ้าเฮียว่าง เผื่อจะได้จูนเสียงให้ด้วย ไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11/19/09 23:19:36 »
ง้าน ผมไปเย็น ๆ นะ สัก สามสี่โมงเย็นละกัน เอิ้ก ๆ  :D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11/20/09 00:48:35 »
ขอแสดงความยินดีกับเฮียนพด้วยครับ :D
รถผม เพราะแล้ว

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11/20/09 07:36:19 »
ยินดีด้วยนะครับ :D
แบบนี้เฮียนพก็ขอราคาพิเศษ SEลดได้เยอะเลยสิครับ สนใจอยู่นะครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11/20/09 09:46:03 »
ยินดีกับเฮียนพ อย่างมากๆ เลยครับ เสาร์นี้ พวกผมจะเข้าไปฉลองให้นะครับ

พี่ดนัย
คุณใช้
คุณมิน
ผม
อู๋
น้าเนส

และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ถ้าว่างแวะมาทักทายกันนะครับ  :D

เง้อ ไมมีชื่อผมอะ  ??? อิอิ เช้าวันเสาร์หกโมงไปบ้านเจ้าสาว ทำพิธีเสร็จก้อมาส่งตัวแถวๆตลิ่งชันอะ ไม่รู้จะพอมีเวลาแว่บไปคิวซีหรือป่าวอะ..เพราะยังมีงานเลี้ยงเย็นต่ออีกที่เมืองทอง.....

ถ้าเวลาพอได้จะแวะไปทักทายครับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11/20/09 16:12:55 »
ขอแสดงความยินดี กับ QC  Team ทุกท่านครับ

"งานดี เสียงเพราะ ราคาถูกใจ" เป็นเหตุ ให้ผมไม่แปลกใจ กับรางวัลนี้เลยครับ  แต่ถ้าไม่ได้ นี่ซิแปลก .....

แล้วเฮียจะฉลองถ้วย ยังไงดีครับ :D :D :D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11/20/09 20:20:15 »

พี่ดนัย
คุณใช้
คุณมิน
ผม
อู๋
น้าเนส

และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้เอ่ยนาม ถ้าว่างแวะมาทักทายกันนะครับ  :D

เง้อ ไมมีชื่อผมอะ  ??? อิอิ เช้าวันเสาร์หกโมงไปบ้านเจ้าสาว ทำพิธีเสร็จก้อมาส่งตัวแถวๆตลิ่งชันอะ ไม่รู้จะพอมีเวลาแว่บไปคิวซีหรือป่าวอะ..เพราะยังมีงานเลี้ยงเย็นต่ออีกที่เมืองทอง.....

ถ้าเวลาพอได้จะแวะไปทักทายครับ

ผมลงชื่อน้าเนสไว้เผื่อ ถ้าว่างมาได้ ยินดีต้อนรับอยู่แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/20/09 20:29:55 โดย kamol »