ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่น้าโจโจ้ จะว่างมากรุงเทพบ้างครับ  (อ่าน 7317 ครั้ง)

kamol

• ซี5
คุยกันมานานในบอร์ด โทรศัพท์บ้างประปราย  แต่แทบไม่ค่อยได้เจอหน้าน้าโจโจ้เลยครับ พอจะได้เจอก็ติดๆ ขัดๆ
ขอให้รถเสร็จไวๆ จะได้แวะมาสังสรรค์กับพวกเราบ้างนะครับ   แวะมาฟังเสียง mid range phass ก่อนที่ผมจะถอดออกนะครับ   :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
รถเสร็จแว้ว อ๊ะหล่อเลย

จะบอกว่ามีภารกิจอีกแหละครับ วันพ่อ 5-6 นี้
พาแฟนไปเที่ยวทะเล จะสั่งนางก่อนไปทำงานปากช่องซักหน่อย

ผมเข้าไป กทม. แน่นอนเลย จะเป็น วันอังคารครับ 8 ธ.ค. นี้ เจอกัน แน่นอน

IamNU

• ซี5
น้าโจ้ไปทำงานอะไรที่ปากช่อง ช่วงไหนเข้ากทม.เดี๋ยวเจอกันแถวนั้นนะครับ ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ชาวแก๊งค์ เคลียคิววันที่ ๘ ด่วน  ..... น้าโจโจ้จะบุกแย้วววววว  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
รับแซบ ..... คับ

โจโจ้

• ซี5
น้าโจ้ไปทำงานอะไรที่ปากช่อง ช่วงไหนเข้ากทม.เดี๋ยวเจอกันแถวนั้นนะครับ ;D

จัดไปครับ

ผมอยู่โรงนม F&N แถว ต.พญาเย็น เลยไทยเดนมาร์คไป 2 กม.
ติดมวกเหล็กกว่าปากช่องครับ

ดีจัง ทำงานกับ "นม" ทั้งวัน เนี่ย ไม่มีอะไรมีความสุขไปกว่านี้อีกแล้ว
 :D ;)

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตกลงวันนี้ 8 ธค. น้าโจโจ้ จะเข้าไปที่ QC ปิ่น หรือเปล่าครับ

แล้วจะมีใครเข้าไปบ้างไหมครับ

ผมคงเข้าไปได้เย็นหน่อย ต้องไปเอารถที่ สำโรงครับ แล้วว่าจะเข้าไป Damp แผงประตู แก้ เส้..น ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/08/09 14:03:43 โดย dnn »

kamol

• ซี5
น้าโจโจ้ จะเข้าไปถึงประมาณ 5 โมงเย็นครับ วันนี้ แต่ว่า ผมคงถึงสัก ทุ่มกว่าๆครับ งานเลิกเย็นครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
อ่า ....น้าโจโจ้มา เด๋วเตรียม สิงโต ล่อโก๊ะ หัวโต กลองยาว รอรับน้าโจโจ้ครับ อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ไอ้สิงโตที่ว่านี่คือ LEO ใช่ป่ะ  อิอิ  ดีครับ เดี๋ยวผมจะได้ให้น้า โจโจ้วิเคราะห์ ระบบผมด้วย และได้ฟังลำโพง midrange Phass

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไอ้สิงโตที่ว่านี่คือ LEO ใช่ป่ะ  อิอิ  ดีครับ เดี๋ยวผมจะได้ให้น้า โจโจ้วิเคราะห์ ระบบผมด้วย และได้ฟังลำโพง midrange Phass

วันนี้กรึ่มกันอีกแล้วเหรอครับ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ไม่รู้สิน้ามิน ผมไม่ดื่มนะ  ;D ปกติ นั่งดูน้ามิน น้าช้าย น้าดนัยร้อยป๋อง  ;D

• ซี5
  • -*-
วันนี้ดุเดือดไม่ได้ครับ วันพรุ่งนี้ทำงาน แต่ถ้าเย็นวันพรุ่งนี้ล่ะได้เลย เพราะวันพรึหัด หยุด  :D

kamol

• ซี5
ไม่ต้องดุก็ได้นี่นา  กินกันพอสนุกสนาน  :D รอเฮียกลับมา

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่ต้องดุก็ได้นี่นา  กินกันพอสนุกสนาน  :D รอเฮียกลับมา

กว่าเฮียจะกลับมา ก็คงปาไปเกือบร้อยแล้วมั้งครับ เพราะท่าทางสมาชิกเพียบ  ;) ;) ;)