ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจชุด 12 แต่ต้องการเปลี่ยนอุปกรณ์บางตัวครับเฮีย  (อ่าน 4788 ครั้ง)

rapinpaiwan

• ซี2
  • **
ชุด 12
1.   ไม่เอา ARC 4050 XXKV2   เนื่องจากมี ARC 4150XXK อยู่แล้ว

2.   กลางแหลม เปลี่ยนจาก PHASS ES 650 เป็น  Rainbow SAC 265.25
3.   สรุป ชุดนี้ หักแล้ว เหลือ NET เท่าไร  (ราคา สมาชืกนะครับ)
4.   แล้วราคาที่จัดชุดมาพร้อมตืดตั้งหรือเปล่า
ตอบทาง PM ก็ได้  ;D ถ้าราคาเร้าใจจะเข้าไปติดตั้ง ช่วงวันหยุดนะครับ
ขอบคุณครับ

kamol

• ซี5
ยินดีด้วยครับ SAC ผมได้ฟังแล้วครับ เสียงดี มิดเบสดีมีเยอะกว่า SLC ฟังเพลงหลายแนวครับ ฟังออกกระชับๆหน่อยก็ฟังดีครับ เพลงร้องหวานก็ยังได้อยู่  เสียงดีกว่า phass มากมาย  และฟังเพลงได้หลากแนวกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/05/09 01:41:38 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ยินดีด้วยครับ SAC ผมได้ฟังแล้วครับ เสียงดี มิดเบสดีมีเยอะกว่า SLC ฟังเพลงหลายแนวครับ ฟังออกกระชับๆหน่อยก็ฟังดีครับ เพลงร้องหวานก็ยังได้อยู่  เสียงดีกว่า phass มากมาย  และฟังเพลงได้หลากแนวกว่าครับ

จุ๊ จุ๊ .....

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ผมไม่ได้หูทอง และไม่ได้มีความรู้มากมาย แต่ฟังแล้วมันเพราะกว่าจริงๆ  น้าๆทุกคนก็ได้ฟัง แหม
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

rapinpaiwan

• ซี2
  • **
 ;D เดิมใช้ slc 625   ครับ พอดีจะลงอีกคันครับ ;D ;D ;D
สาวก rainbow นานแย้ว

kamol

• ซี5
;D เดิมใช้ slc 625   ครับ พอดีจะลงอีกคันครับ ;D ;D ;D
สาวก rainbow นานแย้ว

มันต้องอย่างนี้สิ ท่าน รพินทร์  ;D

rapinpaiwan

• ซี2
  • **
 :D มันต้องอย่างนี้สิ ท่าน รพินทร์    ;D ;D ;D
ยังรอคำตอบ จากเฮียนพ อยู่นะครับ   ;D ;D ;D  ตอบช้าเดี๋ยวเงินผม บูด ไม่รู้นา อิ อิ

kamol

• ซี5
ท่านรพินทร์ครับ  ตอนนี้เฮียอยู่ motorshow ตลอดเลยครับ ผมโทรไปเสียงแทบจะไม่มีเลยครับ
ผมแจ้งซ้อกลางแล้วครับ เดี๋ยวซ้อกลาง คงจะตอบให้นะครับ 

ท่านรพินทร์ ฝากเบอร์โทรไว้ดีไหมครับ คุยกันทางโทรศัพท์ น่าจะเร็วขึ้นครับ
หรือถ้าสะดวกโทร ลองโทรหา ซ้อกลาง ที่เบอร์ 081 942 8284 นะครับ