ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ใครว่างบ้าง  (อ่าน 8322 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
อาทิตย์นี้ใครว่างบ้าง
« เมื่อ: 12/08/09 09:36:52 »
อาทิตย์นี้ใครว่างบ้างครับ  อยากถ่ายรูปรวมครบๆที่งาน Motor Expo [ใครโชคดีอาจได้ Dinner ฟรีกับน้องพลอยใส] ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
Re: อาทิตย์นี้ใครว่างบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/08/09 10:28:06 »
วันอาทิตย์ไม่ว่างเลยตนับเฮีย ต้องไปธุระกะที่บ้านง่ะ  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

MAHLE

• ซี3
  • ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/08/09 10:43:59 »
อาทิตย์นี้ใครว่างบ้างครับ  อยากถ่ายรูปรวมครบๆที่งาน Motor Expo [ใครโชคดีอาจได้ Dinner ฟรีกับน้องพลอยใส] ;D ;D
.   อยู่ข้างๆกันแท้ๆไม่เห็นชวนเลย.... ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/08/09 11:10:51 »
เป็นวันเสาร์นี้มั้ยครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/08/09 14:30:42 »
ผมไป Lunch กะน้องพลอยใสมาแล้วครับ   ;D  น้าหนุ่ยด้วย อิอิ  เดี๋ยวดูก่อนนะครับเฮีย คุณพ่อ คุณแม่มา อาจจะต้องพาท่านไปไหนบ้าง
แต่ว่าถ้าไปไม่ไกล อยู่แถวๆนี้ เย็นๆอาจจะแวะไปครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12/08/09 14:32:54 »
 :'( :'( :'(อิจฉาคนอยู่กทม.จัง
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12/08/09 16:18:48 »
น้านุครับ น้าช้ายตอนนี้อยาก burn ลำโพงกับสายสัญญาณมาก บ่นว่าขับรถวันละชั่วโมงเดียวเช้าเย็น
เดี๋ยวเราอาจจะนัดกัน ไปเยี่ยมสาขาภาคอีสานก็ได้ครับ  ;D ;D ถ้านัดกันได้วันไหน แล้วจะติดต่อน้านุไปนะครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12/08/09 18:08:25 »
น้านุครับ น้าช้ายตอนนี้อยาก burn ลำโพงกับสายสัญญาณมาก บ่นว่าขับรถวันละชั่วโมงเดียวเช้าเย็น
เดี๋ยวเราอาจจะนัดกัน ไปเยี่ยมสาขาภาคอีสานก็ได้ครับ  ;D ;D ถ้านัดกันได้วันไหน แล้วจะติดต่อน้านุไปนะครับ  :D

มาเลยครับยินดีต้อนรับ ถ้าเป็นไปได้วันที่ศุกร์นี้ยิ่งดีครับ กำลังจะเปิดร้านใหม่พอดี ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12/09/09 08:48:17 »
เห็นชาว QC แก็งค์ ว่าจะรวมตัวกัน ช่วงบ่าย วันที่ 10 ครับ ที่งาน Moto Expo

เรียนเชิญ สมาชิกทุกท่าน ไปสนุกกันนะครับ

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12/09/09 13:04:53 »
WoW WoW Dinner กับน้องพลอยใส... ผมเข้าใจว่าพี่ๆส่วนใหญ่ "ว่าง" แต่หัวใจ "ไม่ว่าง" แล้ว...  แต่ผม "ว่าง" ทั้ง เวลา และ หัวใจ... ;)   
Micro Precision Enthusiast No. 7

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12/09/09 13:23:03 »
วันอาทิตย์ กี่โมงครับ

ถ้าค่ำไปผมจะไม่ว่างนะครับ
เพราะมีนัดกับน้องพลอยใสไว้ เห็นน้องเค้าว่าอยากให้ผมพาไปทานอาหารอิตาเลี่ยนซักหน่อย

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12/09/09 14:15:23 »

เพราะมีนัดกับน้องพลอยใสไว้ เห็นน้องเค้าว่าอยากให้ผมพาไปทานอาหารอิตาเลี่ยนซักหน่อย

พูดเองเออเองกันหมดเนี่ย คุยกับน้องเค้ายัง หาาาาา
มีเบอร์โทรป่าว

ผมมีนะ ขายเลข สนใจป่าว  ;D ;D ;D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12/09/09 14:35:53 »
ช่วงตั้งแต่วันพรุ่งนี้ไปจะไม่ว่างเลยอ่ะครับ วันศุกร์อยู่เวรกรรม วันเสาร์ไปดูคอนเสริตกะเจ๊ที่ทำงาน วันอาทิตย์ไปธุระกะที่บ้าน ตกเย็นพาน้องสาวไป รพ.  อดเยย แง ๆ  :'(
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

นายหนุ่ย

• ซี3
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12/09/09 14:40:40 »

พูดเองเออเองกันหมดเนี่ย คุยกับน้องเค้ายัง หาาาาา

ผมมีนะ ขายเลข สนใจป่าว  ;D ;D ;D

แหมน้ากมล กะหาเงินบนความอยากของผู้อื่น...เด๋วกรรมจะตามสนอง...ว่าแต่ลองเปิดประมูลเลขละ 500 บาท สิ ไม่แน่อาจมีคนขอเหมาทั้งหมดเลยก็ได้... ;D ;D ;D

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12/09/09 15:13:53 »

อาหารอิตาเลี่ยนม่ายยยกลัววว  กลัวค่า Wine ขวดละ 12,000 มากกว่า... ;D  อารมประมาณ "พี่โจโจ้คะ Wine ขวดนี้ไว้กินคู่กับ pasta" ออก dry dry หน่อย .." bill ออกมา 12000 ค่า wine... 460 ค่าอาหาร.... ...  พูดเพราะ เคยโดน.. -__-'
Micro Precision Enthusiast No. 7