ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ใครว่างบ้าง  (อ่าน 8332 ครั้ง)

โจโจ้

• ซี5
Re: อาทิตย์นี้ใครว่างบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12/09/09 15:34:45 »
วันอาทิตย์ กี่โมงครับ

ถ้าค่ำไปผมจะไม่ว่างนะครับ
เพราะมีนัดกับน้องพลอยใสไว้ เห็นน้องเค้าว่าอยากให้ผมพาไปทานอาหารอิตาเลี่ยนซักหน่อย

พูดเองเออเองกันหมดเนี่ย คุยกับน้องเค้ายัง หาาาาา
มีเบอร์โทรป่าว

ผมมีนะ ขายเลข สนใจป่าว  ;D ;D ;D

อาหารอิตาเลี่ยนม่ายยยกลัววว  กลัวค่า Wine ขวดละ 12,000 มากกว่า... ;D  อารมประมาณ "พี่โจโจ้คะ Wine ขวดนี้ไว้กินคู่กับ pasta" ออก dry dry หน่อย .." bill ออกมา 12000 ค่า wine... 460 ค่าอาหาร.... ...  พูดเพราะ เคยโดน.. -__-'

ข้อนั้น ผมไำด้เตรียม และคิดไว้นานแล้วครับ
เรื่องอย่างนี้ ต้องเตรียมการไว้ล่วงหน้า ค่าอง ค่าแอมป์เอาไว้ก่อน

ว่าแต่ น้าวินก็เชี่ยวเหมือนกันนะเนี่ย

teera_ph

• ซี5
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12/09/09 16:38:38 »
น้าๆๆ ไม่ค่อยว่างกันเลย

งั้นเดียวผมอาสาไปดูแลน้องพลอยใสให้ครับ อิอิ  ;D ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

win144

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12/10/09 00:02:02 »
วันอาทิตย์ กี่โมงครับ

ถ้าค่ำไปผมจะไม่ว่างนะครับ
เพราะมีนัดกับน้องพลอยใสไว้ เห็นน้องเค้าว่าอยากให้ผมพาไปทานอาหารอิตาเลี่ยนซักหน่อย

พูดเองเออเองกันหมดเนี่ย คุยกับน้องเค้ายัง หาาาาา
มีเบอร์โทรป่าว

ผมมีนะ ขายเลข สนใจป่าว  ;D ;D ;D

อาหารอิตาเลี่ยนม่ายยยกลัววว  กลัวค่า Wine ขวดละ 12,000 มากกว่า... ;D  อารมประมาณ "พี่โจโจ้คะ Wine ขวดนี้ไว้กินคู่กับ pasta" ออก dry dry หน่อย .." bill ออกมา 12000 ค่า wine... 460 ค่าอาหาร.... ...  พูดเพราะ เคยโดน.. -__-'

ข้อนั้น ผมไำด้เตรียม และคิดไว้นานแล้วครับ
เรื่องอย่างนี้ ต้องเตรียมการไว้ล่วงหน้า ค่าอง ค่าแอมป์เอาไว้ก่อน

ว่าแต่ น้าวินก็เชี่ยวเหมือนกันนะเนี่ย

ไม่ได้เชี่ยวคร้าบคุณ JoJo... ประธานเนส เคยกล่าวไว้ว่า คนดี กับ คนโง่ มันมีเส้นบางๆกั้นอยู่   .. ขาผมมันอยู่ระหว่างเส้นนั้นเลยครับ... :D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12/10/09 07:36:31 »
วินเมื่อไหร่มากินข้าวที่ cp น้องวิน  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

thekop_tiida

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12/10/09 08:30:33 »
ถ่ายภาพกันกี่โมงครับเฮียนพ

ผมต้องไปกับ Tiida Club อยู่แล้วครับ วันอาทิตย์ช่วงเที่ยง ๆ
Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com