ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมกันโพสต์รูปของท่าน ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว กัน  (อ่าน 14713 ครั้ง)

Admin

• Administrator
  • ซี5
อันนี้น่าจะเป็น เทคนิคเฉพาะตัวครับ ห้ามลอกเลียนแบบ ::)

kamol

• ซี5
น้อง Keno ครับ ตอนนี้มีสาย ลำโพง psi มาที่ร้านจำนวนนึง รีบเข้ามาทำ ด่วนครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Keno

• ซี2
  • **
รับทราบ พร้อมปฎิบัติครับผม ;D

คุณ Keno นี่ครับ ;D คนรักครอบครัว เพราะต้องได้รับการอนุมัติแล้วค่อยทำเครื่องเสียงได้ :D

ครับผม ถือว่าเป็น win-win ครับ แฟนผมได้แต้มจากบัตรเครดิต ส่วนผมได้เครื่องเสียงติดรถ ;D ;D ;D

Keno

• ซี2
  • **
แต่เห็นแว่ว ๆ ว่าจะมาเปลี่ยนสาย PSI นะ แอบหนีมาทำแน่ ๆ เลย อิอิ   ;D  ดีนะที่วันนั้นมีแค่ 7 เมตร คุณกาญ เลยยังไม่ได้ทำ ผมเลยสอย 7 เมตรที่เหลือนั้น มาทำสาย biwire passive ผมซะเลย อิอิ  ;D

ดีนะครับที่วันนั้นมีไม่พอ ถ้ามีพอสงสัยไม่รอดแน่ๆเลยครับ

Keno

• ซี2
  • **
น้อง Keno ครับ ตอนนี้มีสาย ลำโพง psi มาที่ร้านจำนวนนึง รีบเข้ามาทำ ด่วนครับ  :D

เอาแล้วไง แล้วที่นี้จะทำไงดีครับเนี๊ย เสียตัว เอ๊ย เสียตังชัวร์
นัดกับเฮียไว้แล้วครับว่าจะเข้าไปหลังงาน กะว่าช่วงนี้ที่ร้านคงจะยังยุ่งๆอยู่ครับ

รบกวนถามน้าๆหน่อยสิครับ ระหว่างสายลำโพง กับ สายสัญญาณ อันไหนควรโดนก่อนครับ ขอบคุณมากครับ

ลุงขี้เมา

• ซี5
วาง Amp ไว้ที่ไหนครับ ถ้าเป็นใต้เบาะ แนะนำเริ่ม จาก สายไฟ Monster พร้อมสายลำโพง PSI แล้วตามด้วยสายสัญญาณ ครับ ด้วยเหตุผลจากงบครับ

แต่ถ้างบไม่มีปัญหา ทำทีเดียว เบริน์ทีเดียว ดีที่สุดครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
น้อง Keno ครับ ตอนนี้มีสาย ลำโพง psi มาที่ร้านจำนวนนึง รีบเข้ามาทำ ด่วนครับ  :D

เอาแล้วไง แล้วที่นี้จะทำไงดีครับเนี๊ย เสียตัว เอ๊ย เสียตังชัวร์
นัดกับเฮียไว้แล้วครับว่าจะเข้าไปหลังงาน กะว่าช่วงนี้ที่ร้านคงจะยังยุ่งๆอยู่ครับ

รบกวนถามน้าๆหน่อยสิครับ ระหว่างสายลำโพง กับ สายสัญญาณ อันไหนควรโดนก่อนครับ ขอบคุณมากครับ

สายสัญญาณ PSI ตอนนี้ยังไม่มีของ คุณกาญลองเปลี่ยนสายลำโพงก่อนก็ได้ครับ เห็นผลเหมือนกันนะครับเมื่อเทียบกับสาย prism และเจ็บตัวน้อยกว่าสายสัญญาณด้วย
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5

สายสัญญาณ PSI ตอนนี้ขาดตลาด เส้นสุดท้ายปลดจากห้องลองในร้าน ผมเป็นคนอมไว้  อิอิอิ
ดังนั้น โดนสายลำโพงก่อนครับ  ต้นปีนี้อาจจะมีตัวเลือกอื่นๆเพิ่มขึ้นด้วยครับ สำหรับสบายสัญญาณ
ทำสายลำโพงก่อนเลยครับ น้อง อาทิตย์เย็นประมาณ หกโมงพี่จะเข้าไป  จะเข้ามาไหมครับ เผื่อ party  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

win144

• ซี5
พี่เนส...Miyabi ตัวจิงโทรมแล้วอะครับ หน้าไม่ค่อยใสด้วย .. Arisa Kanno sure  กว่าครับ  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
พี่เนส...Miyabi ตัวจิงโทรมแล้วอะครับ หน้าไม่ค่อยใสด้วย .. Arisa Kanno sure  กว่าครับ  ;D

อะไรก้อได้ จัดมาด่วน..เอามาเส้นวันที่จะให้ีพี่ไปด้วย..งะ ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
สายสัญญาณ PSI มีของเข้ามาแล้วนะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

โจโจ้

• ซี5
ดันนิดนึงนะครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ ร่วมกันนิดนึงนะครับ
สำหรับการรณรงค์โพสต์รูปเพื่อนๆ ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว
ลงรูปอะไรก็ได้ครับ ช่วยให้บอร์ดมีสีสันนะครับ
น้าๆ ที่จะรบกวน จะเป็นกลุ่มที่เข้ามาบ่อย ก็คงจะเป็น

น้า rapinpaiwan
น้าเปิ้ล ple101 ลุยไปครับ
น้า นายหนุ่ย
น้านุ IamNU
น้า lightboy
น้า Noo New (SPL)
น้าวิน win144
น้าต้อง tong

ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่เพิ่มรูปนำไปก่อนแล้ว และอีกหลายๆ ท่านที่กำลังช่วยกันครับ
รบกวนด้วยนะค้าบ ใกล้จะเต็มใบแล้ว เย้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/17/09 23:53:01 โดย โจโจ้ »

anuwatku55

• ซี5
รับทราบครับ น้าโจโจ้
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

win144

• ซี5
ดันนิดนึงนะครับ

ขอความกรุณาด้วยครับ ร่วมกันนิดนึงนะครับ
สำหรับการรณรงค์โพสต์รูปเพื่อนๆ ลงในข้อมูลรูปส่วนตัว
ลงรูปอะไรก็ได้ครับ ช่วยให้บอร์ดมีสีสันนะครับ
น้าๆ ที่จะรบกวน จะเป็นกลุ่มที่เข้ามาบ่อย ก็คงจะเป็น

น้าตั้ม teera_ph
น้า rapinpaiwan
น้าเปิ้ล ple101 ลุยไปครับ
น้า นายหนุ่ย
น้านุ IamNU
น้า lightboy
น้า Noo New (SPL)
น้าวิน win144
น้าต้อง tong

ขอบคุณน้าๆ ทุกท่านที่เพิ่มรูปนำไปก่อนแล้ว และอีกหลายๆ ท่านที่กำลังช่วยกันครับ
รบกวนด้วยนะค้าบ ใกล้จะเต็มใบแล้ว เย้

K. JoJo หมายถึง ให้ลงรูป แล้วทุกครั้งที่ผม post ก็จะเห็นรูปใต้ชื่อผม อะไรประมาณนี้รึเปล่าครับ??
Micro Precision Enthusiast No. 7

โจโจ้

• ซี5
ใช่เลยครับ ขอรูปหล่อๆ นะ