ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเส้นทาง บ้านนอกเข้ากรุงครับ  (อ่าน 14425 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
Re: สอบถามเส้นทาง บ้านนอกเข้ากรุงครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12/16/09 14:15:42 »
คนนี้ชื่อ ตูน ครับ เพื่อนคุณมิน  เมื่อคืนก็คันครับ ลง P80 ไปแล้ว อิอิ  ;D

คุณ toonsp อยู่แถวนี้เหมือนกันเหรอ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

มีโปรเจ็คถัดไป หลังปีใหม่แน่นอนครับ น้องใหม่มาแรง
ติดเมื่อไหร่ เดี๋ยวเลี้ยง แปะก๊วย นมสด  ;D

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับคุณ V13 ว่างๆ ก็เจอกันที่ QC นะคับ

แรงยังงัยก็ยังไม่ทัน น้าๆ ทั้งหลายอยู่ดี  ::) ::) ::) 
ยิ่งที่อยู่ในรถ ปาเจโร สปอร์ต เนี่ยคงอีกไกลลลลลลล คับ   ;D ;D ;D

ไง ท่านตูน P80 ถูกใจมั้ย  ;D บอกแล้ว คุณกอล์ฟวางไข่ไว้ อยากให้เข้ามาที่ร้านอีกรอบ  ;D ;D แล้วเดี๋ยวเจอกันนะท่าน
รถผม เพราะแล้ว

Nai Toon

• ซี5
Re: สอบถามเส้นทาง บ้านนอกเข้ากรุงครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 12/16/09 16:50:33 »
คนนี้ชื่อ ตูน ครับ เพื่อนคุณมิน  เมื่อคืนก็คันครับ ลง P80 ไปแล้ว อิอิ  ;D

คุณ toonsp อยู่แถวนี้เหมือนกันเหรอ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

มีโปรเจ็คถัดไป หลังปีใหม่แน่นอนครับ น้องใหม่มาแรง
ติดเมื่อไหร่ เดี๋ยวเลี้ยง แปะก๊วย นมสด  ;D

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคับคุณ V13 ว่างๆ ก็เจอกันที่ QC นะคับ

แรงยังงัยก็ยังไม่ทัน น้าๆ ทั้งหลายอยู่ดี  ::) ::) ::) 
ยิ่งที่อยู่ในรถ ปาเจโร สปอร์ต เนี่ยคงอีกไกลลลลลลล คับ   ;D ;D ;D

ไง ท่านตูน P80 ถูกใจมั้ย  ;D บอกแล้ว คุณกอล์ฟวางไข่ไว้ อยากให้เข้ามาที่ร้านอีกรอบ  ;D ;D แล้วเดี๋ยวเจอกันนะท่าน

ถูกใจครับน้า ว่าแต่น้าจะติด P80 เมื่อไหร่  8)   
Mosconi เท่านั้น

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 12/16/09 22:57:28 »
น้ามิน กำลังจะได้ระบบใหม่  แอมป์มาก่อน สายสัญญาณใหม่ และ ฟร๊อนท์ ตามมาติดๆ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12/17/09 00:40:36 »
น้ามิน กำลังจะได้ระบบใหม่  แอมป์มาก่อน สายสัญญาณใหม่ และ ฟร๊อนท์ ตามมาติดๆ  :D

step คลาดเคลื่อนไปนิดนึงครับ ขอเป็น แอมป์มาก่อน ฟร๊อนท์ และสายสัญญาณใหม่  ตามมาไม่ติดเท่าไหร่ ค่อยหายใจโล่งหน่อยครับ  ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12/17/09 00:48:30 »
^
^
^
P
8
0
R
S
II
;D
;D
;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12/17/09 00:54:13 »
^
^
^
P
8
0
R
S
II
;D
;D
;D

เล็งรุ่นนี้มานานแล้ว วันนี้ก็ไปเจอน้าตูน และไปลูบๆ คลำๆ front p80 มา  ;D

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12/17/09 11:20:50 »
^
^
^
P
8
0
R
S
II
;D
;D
;D

เล็งรุ่นนี้มานานแล้ว วันนี้ก็ไปเจอน้าตูน และไปลูบๆ คลำๆ front p80 มา  ;D

ส่วนผมก็ไป ลูบๆ คลำๆ เสา A น้ามินมา   ;) :D :) ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/17/09 15:46:39 โดย toonsp »

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12/17/09 11:59:39 »
ผมอธิบายแบบนี้นะครับ ว่า งานนี้เสร็จทั้งคู่ครับ ทั้งท่านตูน และ ท่านมิน  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12/17/09 15:49:26 »
ผมอธิบายแบบนี้นะครับ ว่า งานนี้เสร็จทั้งคู่ครับ ทั้งท่านตูน และ ท่านมิน  ;D

สรุปวันยังไม่ได้ครับแต่คิดว่าก่อนปีใหม่  เพื่อจะได้ไปบันทึกไว้ในกระทู้ น้าดนัยคับ ;D ;D ;D

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12/18/09 16:38:24 »

สรุปวันยังไม่ได้ครับแต่คิดว่าก่อนปีใหม่  เพื่อจะได้ไปบันทึกไว้ในกระทู้ น้าดนัยคับ ;D ;D ;D

อาทิตย์นี้เข้ามาทำให้เรียบร้อย  :D อย่าลีลานายตูน เดี๋ยวเลี้ยง แปะก๊วยนมสด  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12/18/09 16:40:43 »

อาทิตย์นี้เข้ามาทำให้เรียบร้อย  :D อย่าลีลานายตูน เดี๋ยวเลี้ยง แปะก๊วยนมสด  ;D

แปะก๊วยนมสด จะไปกินกันวันไหนครับ น้ากมล

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12/18/09 16:42:30 »
ชักสงสัย  ??? ??? น้าโจโจ้จะมา QC ฟังเพลง หรือ เป็นข้ออ้าง มากินแป๊ะก๊วยนมสดอ่ะ  :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12/18/09 23:15:58 »

แปะก๊วยนมสด จะไปกินกันวันไหนครับ น้ากมล

รู้สึกน้าโจ้จะติดใจแปะก๊วยนมสดเข้าให้แล้ว  ;D

Nai Toon

• ซี5
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12/19/09 01:54:13 »

รู้สึกน้าโจ้จะติดใจแปะก๊วยนมสดเข้าให้แล้ว  ;D

วันนี้ ช่วงเช้าว่าจะลองให้พี่ศักดิ์ดูก่อนครับ เย็นๆ คงได้กินกันแน่นอนเลยครับ

ว่าแต่คืนนี้ RA 3 ทาง จูนกันถึงกี่โมง คร้าบบ  ;D ;D ;D ;D

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12/19/09 01:56:46 »
ท่านตูนมาซะดึกเชียววววววว

พรุ่งนี้เสา A ใช่แมะ

เด๋วจะจัดสิงโต ปาหี่ ไปแสดงความยินดี  ;D