ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้งวันที่ 15 นี้ น้าๆ ท่านใดว่างเชิญครับ  (อ่าน 18201 ครั้ง)

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แล้วน้ามิน จาติดแอมป์ตัวใหม่ป่าวล่ะ อิอิ  แพ้กเกจคู่เลย เออ... ลืม trio ดิ ลืม RA Ref 3 ทางได้ไง ใช่ไหมน้ากมล อิอิ  :D

ให้น้าๆ ติดกันไปก่อนดีกว่าครับ เพราะผมไปถึงคงจะค่ำแล้ว  ;)
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
แอบย่อง ๆ มาติดดีกว่า เหมือนตอนติด SLC ให้เพื่อน ๆ น้า ๆ ประนามเล่น  ;D

นี่ ๆ  สรุป ๆ  ยุกันไป ยุกันมา แหย่กันไปมา ผมยังไม่ได้ตอบตกลงปลงใจนะ อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

tong

• ซี5
แอบย่อง ๆ มาติดดีกว่า เหมือนตอนติด SLC ให้เพื่อน ๆ น้า ๆ ประนามเล่น  ;D

นี่ ๆ  สรุป ๆ  ยุกันไป ยุกันมา แหย่กันไปมา ผมยังไม่ได้ตอบตกลงปลงใจนะ อิอิ  ;D

เค้ายินดีกันถ้วนหน้า ไม่เอาไม่ได้แล้วน้า   ;D

kamol

• ซี5

ถ้าไม่ตกลงปลงใจติด Morel SE ขอให้ รถเสียงแย่ เวทีต่ำลงทุกวันๆ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
แอบย่อง ๆ มาติดดีกว่า เหมือนตอนติด SLC ให้เพื่อน ๆ น้า ๆ ประนามเล่น  ;D

นี่ ๆ  สรุป ๆ  ยุกันไป ยุกันมา แหย่กันไปมา ผมยังไม่ได้ตอบตกลงปลงใจนะ อิอิ  ;D

ถ้าไม่ตกลงปลงใจติด Morel SE ขอให้ รถเสียงแย่ เวทีต่ำลงทุกวันๆ  ;D

5555 เดี๋ยวน้ากมลก็ตัดหน้าไปหรอกครับ  ;D

ได้อ่านข้อมูลที่น้ากมลแปะไว้แล้ว woofer ลงได้ถึง 25 Hz เลยอะ ดุหว่ะ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 15:52:51 โดย minicole828 »

• ซี5
  • -*-
น้ากมล เขาไม่อมลำโพงตัวนี้หรอก ลำพังตอนนี้แค่อมสาย พีเอสไอ ไว้ ๔ เส้น น้าแกก็แก้มตุ่ย พุงป่อง จะแย่แระ ถ้าอมลำโพงเข้าไปอีก เป็นปลาทองแน่เรย อิอิ ใช่ไม๊ครับน้า  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ตกลง 15 นี้.ใครเข้าฉลองรถสมาชิกท่านใหม่บ้างครับ แล้วคุณโจโจ้ จะมากี่โมงเอ่ย

• ซี5
  • -*-
ไปค้าบบบ เพื่อน้าโจโจ้ ผมจัดการลางานวันพุธแล้ว อิอิ แต่เย็นวันพุธต้องไปอยู่เวรอยู่กำ ต่อ แง่ว ๆ ๆ  :-[ :'(

bravo

• ซี5
ตกลง 15 นี้.ใครเข้าฉลองรถสมาชิกท่านใหม่บ้างครับ แล้วคุณโจโจ้ จะมากี่โมงเอ่ย
#######
น้าๆ ท่านใด จะมาร่วมฉลองรถผมเชิญเลยครับ

ส่วนผมคงไปร่วมไม่ได้

ได้ไง อิ อิ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมไปด้วยครับ แต่อาจจะถึงค่ำๆ หน่อยครับ

โจโจ้

• ซี5
ไปค้าบบบ เพื่อน้าโจโจ้ ผมจัดการลางานวันพุธแล้ว อิอิ แต่เย็นวันพุธต้องไปอยู่เวรอยู่กำ ต่อ แง่ว ๆ ๆ  :-[ :'(

โห มองข้ามช็อต

มาเร็วที่สุดเหมือนเดิม หรือ อาจจะค่ำแบบคุณมินครับ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สรุปสมาชิก

1. น้า bravo < ต้องมาอยู่แล้ว
2. น้าช้าย < ต้องมาอยู่แล้วเพราะไปติดลำโพง Morel SE
3. น้ากมล < เลขายุการ ต้องมาอยู่แล้ว ขาดไม่ได้
4. น้าดนัย < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
5. ผมเอง < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
6. น้าโจ้ < มาเป็นประธานในพิธี และมาฟัง German Maestro อีกรอบ
7. น้าเนส < ประธานกรรมการพายุ

ขาดใครมั้ยครับ

มาลงชื่อกันได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 16:36:20 โดย minicole828 »

bravo

• ซี5
ถ้าเพิ่มเติมระบบด้วย
เรด+น้ำแข็ง+โซดา
จะทำให้เสียงดีขึ้นมั๊ยครับ

kamol

• ซี5
ยังไม่แน่ใจนะ ว่าต้องทำธุระกับที่บ้านหรือปล่าว ถ้าไม่ต้อง ก็โอเค แต่ถ้าต้องไปจะตามไปดึกหน่อย  :D อยู่กันยันเช้าอยู่แล้วนิ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
สรุปสมาชิก

1. น้า bravo < ต้องมาอยู่แล้ว
2. น้าช้าย < ต้องมาอยู่แล้วเพราะไปติดลำโพง Morel SE
3. น้ากมล < ขาดเลขายุการ
4. น้าดนัย < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
5. ผมเอง < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
6. น้าโจ้ < มาเป็นประธานในพิธี และมาฟัง German Maestro อีกรอบ

ขาดใครมั้ยครับ

มาลงชื่อกันได้นะครับ

อ้าว แล้วน้าเนสล่ะ