ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้งวันที่ 15 นี้ น้าๆ ท่านใดว่างเชิญครับ  (อ่าน 18180 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้าเนสเหรอ ก็ต้องแบก SE มาให้ลองไง ใช่ป่าวค้าบบ น้าเนส อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อืม โทษทีขาดท่านประธานพายุ ไปได้ยังไง

สรุปสมาชิก

1. น้า bravo < ต้องมาอยู่แล้ว
2. น้าช้าย < ต้องมาอยู่แล้วเพราะไปติดลำโพง Morel SE
3. น้ากมล < เลขายุการ ต้องมาอยู่แล้ว ขาดไม่ได้
4. น้าดนัย < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
5. ผมเอง < มาให้กำลังใจน้าช้าย และต้อนรับสมาชิกใหม่
6. น้าโจ้ < มาเป็นประธานในพิธี และมาฟัง German Maestro อีกรอบ
7. น้าเนส < ประธานกรรมการพายุ จะเอา SE 4200 มาให้ลองฟังกัน (รึเปล่า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 16:54:53 โดย minicole828 »
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ถ้าเพิ่มเติมระบบด้วย
เรด+น้ำแข็ง+โซดา
จะทำให้เสียงดีขึ้นมั๊ยครับ

Leo Profi เสียงมันจะกรึ่มๆ แล้วเสียงกลางมันจะรัวๆ หน่อยครับ

ส่วน Red Line นะ เสียงเบสต่ำ มันจะเซๆ แหลมจะเอียงๆ ครับ

แต่ถ้า สองอย่างผสมกัน เวทีมันจะวูปไป วูปมา เสียงนักร้องมันอาจจะหัวทิ่มได้ครับ

;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 19:38:03 โดย dnn »

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
น้าเนสเหรอ ก็ต้องแบก SE มาให้ลองไง ใช่ป่าวค้าบบ น้าเนส อิอิ  ;D

ขอจัดสรรเวลาแว่บครับ ถ้าไปดึก(แบบทุกที)ไม่ว่ากันนะครับ  :D :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

bravo

• ซี5
ถ้าเพิ่มเติมระบบด้วย
เรด+น้ำแข็ง+โซดา
จะทำให้เสียงดีขึ้นมั๊ยครับ

Leo Profi เสียงมันจะกรึ่มๆ แล้วเสียงกลางมันจะรัวๆ หน่อยครับ

ส่วน Red Line นะ เสียงเบสต่ำ มันจะเซๆ แหลมจะเอียงๆ ครับ

แต่ถ้า สองอย่างผสมกัน เวทีมันจะวูปไป วูปมา เสียงนักร้องมันอาจจะหัวทิ่มได้ครับ

#########

อาการเสียงเพี้ยนแบบที่ว่า ถ้าได้ของเปรี้ยวๆ เช่น มะม่วง ส้มโอ มาเสริมพอจะช่วยให้เสียงเพี้ยนน้อยลงป่าวครับ หุ หุ หุ

;) ;) ;)

NeS

• ซี5
วันนี้เข้าไปกันกี่โมงครับ  :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
เลิกงานแล้วไปเยย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5

ฝากเอา Morel SE ลงรถสีแดงหน่อยนะครับ ผมไปไม่ทันอะ  :o

kamol

• ซี5

ฝากเอา Morel SE ลงรถสีแดงหน่อยนะครับ ผมไปไม่ทันอะ  :o

ผมไปทำงานที่อยุธยาตั้งแต่เช้า  พึ่งจะกลับถึงออฟฟิซ  กำลังเร่งปั่นงาน แต่ถ้ามัวแต่ตอบบอร์ดสงสัยจะไม่ได้ทำงาน
จะรีบตามไปนะครับ 

ฝากซื้อ Root beer สี่กระป๋องให้ผมหน่อยครับ   :D ตังเอาจากน้าช้ายได้เลย  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ของผมคงได้ติดตั้งหลังปีใหม่แน่เลย..

น้า ๆ มาให้กำลังใจ system เล็ก ๆ ของผมด้วยนะครับ..

• ซี5
  • -*-
เป็นกำลังใจให้น้า ๆ ทุกท่านครับ  ;D

kamol

• ซี5
น้าบราโว ได้รถไปเรียบร้อย กว่าจะเสร็จก็ดึกทีเดียวครับ  น้า บราโวอัธยาศัยดีมากครับ แถมมีน้ำใจมากด้วย เลี้ยงเครื่องดื่มพวกเราอีก
บรรยากาศก็สนุกสนานครับ  แซวกันไป แซวกันมา ก็อย่าถือสานะครับน้า  แต่พวกเราชอบน้ามาก ว่างๆมาฟังเพลงกันอีกนะครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
น้าห้ามหนีไปไหนเลย เห็นน้าร่ำ ๆ บอก จะเลิกมาอ่านบอร์ดอีก ผมรู้นะ น้าจะแอบเปลี่ยนชื่อมาอ่้านใช่ม้าาาาาาาาา ;D

นายหนุ่ย

• ซี3
เมื่อคืนเป็นไงกันบ้าง ช่วย update ให้ฟังกันด้วย เสียดายที่กลับก่อน... :P

ลุงขี้เมา

• ซี5
ผมยังไม่ได้ฟังรถน้า Bravo เลยอะ มัวแต่เม้าท์ แบบเมามัน วันหลังเอารถมาให้ฟังหน่อยนะครับ เห็นสมาชิกที่ร้านชอบ (รถ) น้ากันทุกคน  ;) ;) ;)