ผู้เขียน หัวข้อ: นัดติดตั้งวันที่ 15 นี้ น้าๆ ท่านใดว่างเชิญครับ  (อ่าน 18202 ครั้ง)

bravo

• ซี5
น้าบราโว ได้รถไปเรียบร้อย กว่าจะเสร็จก็ดึกทีเดียวครับ  น้า บราโวอัธยาศัยดีมากครับ แถมมีน้ำใจมากด้วย เลี้ยงเครื่องดื่มพวกเราอีก
บรรยากาศก็สนุกสนานครับ  แซวกันไป แซวกันมา ก็อย่าถือสานะครับน้า  แต่พวกเราชอบน้ามาก ว่างๆมาฟังเพลงกันอีกนะครับ  :D

#########

แต่ผมไม้ชอบพวกน้าๆ แล้วหละ มีแต่คนชอบยุให้เสียเงิน 555555555555

bravo

• ซี5
น้าห้ามหนีไปไหนเลย เห็นน้าร่ำ ๆ บอก จะเลิกมาอ่านบอร์ดอีก ผมรู้นะ น้าจะแอบเปลี่ยนชื่อมาอ่้านใช่ม้าาาาาาาาา ;D

###########

โดนน้าช้ายดักทาง อิ อิ

thekeng

• ซี2
  • **
น้าบราโว ได้รถไปเรียบร้อย กว่าจะเสร็จก็ดึกทีเดียวครับ  น้า บราโวอัธยาศัยดีมากครับ แถมมีน้ำใจมากด้วย เลี้ยงเครื่องดื่มพวกเราอีก
บรรยากาศก็สนุกสนานครับ  แซวกันไป แซวกันมา ก็อย่าถือสานะครับน้า  แต่พวกเราชอบน้ามาก ว่างๆมาฟังเพลงกันอีกนะครับ  :D

#########

แต่ผมไม้ชอบพวกน้าๆ แล้วหละ มีแต่คนชอบยุให้เสียเงิน 555555555555

น้าๆไม่ได้มีเจตนายุ(ให้เสียเงิน) นะครับ น้าๆเค้าหวังดี ที่เห็นรอยยิ้มจากการฟังเพลง จริงมั้ยคับ  ;D
Pioneer AVH-P4250DVD
Mosconi as 100.4
Mosconi one 240.2
Sinfoni Completo L165
IDQ10V3D4
PSI, Tchernov, Monster