ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้าช้ายครับ ได้ลำโพงคู่ใหม่เข้ากับระบบมากๆ  (อ่าน 30479 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ยินดีแทนน้าช้ายด้วยครับ  กำลังจะได้ลำโพงดีๆ ที่เข้ากับระบบที่มีอยู่อย่างมาก แถมทำให้ฟังเพลงได้หลากแนวด้วยครับ ฟังวันนี้ในห้องลองแล้วยังอดปลื้มแทนน้าช้ายไม่ได้

วันนี้ลอง Perhaps Love ถงลี่ และเหล่าเพลงจีน Soul After Six ศิรศักดิ์ สุเมธ แอนด์ เดอะ ปั๋ง  ฟังแล้วไพเราะมากๆ

คืนนี้หลับฝันดี นะครับน้า  ;D ;D ;D ;D ;D

ท่องไว้ครับ Morel Morel SE อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 01:09:17 โดย kamol »
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เวรแระ ๆ  มาเผากันเห็น ๆ  :o

กำลังจะตัดใจได้ ดันทะลึ่งเอาแอมตัวที่กล่าวถึง มาต่อให้ฟังอีก  ผีกำลังจะขึ้นเมรุ กำลังเริงร่าได้เดินลงจากเมรุแระ เลยโดนลากเข้าเชิงตะกอน

เผาสนิทเลย  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/14/09 01:16:51 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่อยากออกจากห้องลองเลย ถ้าไม่ติดว่าดึกแล้ว และพรุ่งนี้ต้องทำงาน ลำโพงคู่นี้เสียงร้อง เสียงเครื่องสายต่างๆ เสียงเปียโน แจ่มมาก ปลายแหลมสะอาด เป็นประกาย ทอดตัวได้ดี ฟังเพลงได้หลากหลายแนวตั้งแต่ pop bossa jazz เพลงร้อง ลูกทุ่งก็ด้วย โอ้.... หลอกหลอนเหลือเกิน  :o
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ไม่ได้เผานะ แต่ว่ายินดีด้วยจริงๆ  ได้ระบบที่ลงตัว และเสียงดีมากๆแบบนั้น หลายๆคนต้องเสียเงินมากกว่านี้มากมายกว่าจะหาเจอนะครับน้าช้าย  :D  ติดเสร็จจะพาไปกิน Italian Gelato ที่พระอาทิตย์อีกนะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
ไม่เอา ๆ คราวหน้าผมเลี้ยงคืน วันนี้น้าเลี้ยงแระ คราวหน้าตาผมมั่ง ( ถ้าไม่ติดก็ไม่ต้องเลี้ยงใช่แมะ ----- ไปแระ ไปนอนดีกว่า เด๋วโดนน้ากมล ดีดลูกแปใส่ อิอิ  ;D )
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่ได้เผานะ แต่ว่ายินดีด้วยจริงๆ  ได้ระบบที่ลงตัว และเสียงดีมากๆแบบนั้น หลายๆคนต้องเสียเงินมากกว่านี้มากมายกว่าจะหาเจอนะครับน้าช้าย  :D  ติดเสร็จจะพาไปกิน Italian Gelato ที่พระอาทิตย์อีกนะ

ขอบคุณน้ากมลครับ สำหรับ Italian Gelato อร่อยมากครับ เดี๋ยววันหน้าขอเลี้ยงคืนมั่ง  :D

kamol

• ซี5
ยินดีครับ วันหลังไปกินกันอีก ชวนน้าดนัย ซ้อ และเฮีย เพื่อนๆคนอื่นๆ ไปด้วย  :D  วันนี้ไปนอนก่อนครับ G'Night

นายหนุ่ย

• ซี3
และแล้วหมอก็ไม่รอดลำโพงคู่นี้... ::)

• ซี5
  • -*-
ก็เกือบจะรอดแล้วนะน้าหนุ่ย แต่มีคนใจร้าย เอาแอมตัวนั้นมาต่อกับลำโพงตัวนี้ ผมก็ร่อแร่เลย  :o

ลุงขี้เมา

• ซี5

ไชโย เช้านี้เข้าเว็ป ก็พบข่าวดีแต่เช้าเลย วันนี้คงโชคดีทั้งวัน ฮะ ฮะ ฮ่า

ยินดีด้วยครับกับ Morel Elate LE คู่ใหม่ ลงตัวกับหมอมากแล้วครับ ลำโพงคู่นี้

และแล้วเราก็ได้มายืนใน Position เดียวกันอีกครั้ง ไม่อันแรกๆ ก็ อันท้ายๆ .....

;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/16/09 13:04:01 โดย dnn »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ตอนนี้ผมยืนใน position ที่ต้องใช้กล้องส่องทางไกล ดูน้าๆ อยู่ แต่ละท่านไปไกลเหลือเกิน  ;D :D ;D

IamNU

• ซี5
ตอนนี้ผมยืนใน position ที่ต้องใช้กล้องส่องทางไกล ดูน้าๆ อยู่ แต่ละท่านไปไกลเหลือเกิน  ;D :D ;D
อีกไม่นานผมว่าจะตามติดๆอีกคนแน่ๆ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
อีกไม่นานผมว่าจะตามติดๆอีกคนแน่ๆ ;D ;D ;D

ถูกต้องแล้วครับคุณนุ ใช่ไหมครับคุณมิน ...   :D :D :D

tong

• ซี5
คุณช้าย.....ขยับกันไวจิง  ;D เด๋วจาไปขอฟัง

พี่ดนัยเลือกสายสัญญาณได้ยังครับ หรือว่าใส่เข้าไปแล้ว ครับ

โจโจ้

• ซี5
เตรียมระบบไว้ด้วยนะครับน้าช้าย