ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้าช้ายครับ ได้ลำโพงคู่ใหม่เข้ากับระบบมากๆ  (อ่าน 30481 ครั้ง)

kamol

• ซี5
รอวันแงะออกจากตู้เหรอน้าช้าย

แล้วฤกษ์เอาลงรถวันไหนครับ ตัดสินใจช้าระวังจะเบิร์นไ่ม่ทันนะครับ  :D

น้าช้ายคงรอนัดกับที่ร้านน่ะครับ ตอนนี้คิวค่อนข้างแน่น  เดี๋ยวผมจะให้คุณ กอล์ฟ burn ลำโพงคู่นี้รอเลยครับ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
รอวันแงะออกจากตู้เหรอน้าช้าย

แล้วฤกษ์เอาลงรถวันไหนครับ ตัดสินใจช้าระวังจะเบิร์นไ่ม่ทันนะครับ  :D

น้าช้ายคงรอนัดกับที่ร้านน่ะครับ ตอนนี้คิวค่อนข้างแน่น  เดี๋ยวผมจะให้คุณ กอล์ฟ burn ลำโพงคู่นี้รอเลยครับ  ;D

ว่าจะแดมป์แก้เสี้ยนด้วยเหมือนกัน....วันไหนไปกันอีกครับ เผื่อจะทำบ้าง  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
น้าช้ายอย่าลืมอ่านลิงค์ ที่ผมแปะไว้ให้ก่อนหน้านี้นะครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อยากลองนั่งฟังรถสีแดงคันนี้จัง  :o

เมื่อไหร่ จะมาติด p80 หล่ะท่านตูน ท่าจะให้ดี หล่อเสาเอไปด้วยเลยในคราวเดียว รับรองว่า เหมือนได้ลำโพงคู่ใหม่เลย  ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อ่านแล้วครับ น้ากมล :D

น้ากมลกะฝังผมเลยป่าวเนี่ย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อ่านแล้วครับ น้ากมล :D

น้ากมลกะฝังผมเลยป่าวเนี่ย อิอิ  ;D

อ่าว นึกว่าฝังไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
^
^
^
555  จริง ๆ โดนฝังไปตั้งแต่เมื่อวานแล้ว วันนี้เก็บกระดูก อังคาร ลอยน้ำ ไม่มีเหลือตัวแล้ว อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
ตอนนี้ไม่ต้องเหลือตัวก้อได้ครับ

แต่ต้องยังต้องเหลือนะน้าช้ายยยยยยยยยย :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
อยากฟัง Steg กับ Morel Elate Limited Edition อีก ติดใจมากๆ

ลุงขี้เมา

• ซี5
ในที่สุด ก็ หมดหน้าที่เชียร์ หน้าที่ยุ ไปอีกคน สำหรับปีนี้ ติดตั้งไวๆ นะครับ อยากฟังตัวจริงในรถมากๆ

สำหรับน้าซ้ายยยนั้น ...  ปีหน้าฟ้าใหม่ ท่านประธาน เลขายุนี และ เหล่าผองเพือน ค่อยมายุกันใหม่ .....

แล้วคอยพบกับ ขบวนพายุ ลูกใหม่ปีหน้านะครับหมอ ปีใหม่ พักผ่อนเยอะๆ คอยปะทะ พายุ ลูกใหม่ได้เลย

• ซี5
  • -*-
ฟังในห้องลองก็ได้นิน้า อิอิ  ;D ลองในรถผม สภาพแอคูสติกไม่ดีน้า กระจกสะท้อนเต็มไปหมด

ลุงขี้เมา

• ซี5
ฟังในห้องลองก็ได้นิน้า อิอิ  ;D ลองในรถผม สภาพแอคูสติกไม่ดีน้า กระจกสะท้อนเต็มไปหมด

วางมุมดี อาจจะได้ยินเสียงที่ไม่เคยได้ยินมาก่อนก็ด้าย ก็ PSI กะ Monster ทั้ง SET แล้วนิครับ ....

Nai Toon

• ซี5
อยากลองนั่งฟังรถสีแดงคันนี้จัง  :o

เมื่อไหร่ จะมาติด p80 หล่ะท่านตูน ท่าจะให้ดี หล่อเสาเอไปด้วยเลยในคราวเดียว รับรองว่า เหมือนได้ลำโพงคู่ใหม่เลย  ;D

คิดไว้เป็นอย่างนั้นครับ แต่จะทำต้องดูว่าน้าช้ายย ติด moral เลยหรือเปล่าด้วยครับ ( แอ๊ะเกี่ยวกันยังงัย  ???)
Mosconi เท่านั้น

• ซี5
  • -*-
เออ นั่นดิ คุณตูน เกี่ยวกันยังไง  ??? ???  ท่านประธานครับ ผมขอใช้สิทธิ์ถูกพาดพิงครับ  ;D

NeS

• ซี5
เออ นั่นดิ คุณตูน เกี่ยวกันยังไง  ??? ???  ท่านประธานครับ ผมขอใช้สิทธิ์ถูกพาดพิงครับ  ;D

คุณได้สิทธิ์ซื้อ Morel นั้นทันทีครับ  ;D