ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับหมอช้ายมากๆที่(ใกล้)จะได้ D2 ที่เข้ากับระบบมากๆ  (อ่าน 14131 ครั้ง)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ก่อนอื่นขอบ่นก่อนว่า ง่วงมากๆ เมื่อคืนไปมิตติ้งดึกๆดื่นๆ กว่าจะออกจากคิวซีเกือบตีสองครึ่ง เช้านี้ลูกยังปลุกตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า เลยมานั่งคิดๆดู เมื่อคืนเราไปทำอะไรมาเนี่ย

เรื่องของเราก้อไม่ใช่ คนอื่นเค้าไปติดลำโพงกัน แล้วเราไปทำอะไร เฮ้อ ช่างมัน ผ่านไปแล้ว ยิ่งคิดยิ่งง่วง นี่พิมพ์ไปหาวไปเลยนะ

จริงๆแล้วผมไม่ค่อยได้ตั้งกาทู้ใหม่เลย เพราะไม่รู้จะเริ่มอะไรดี แต่เมื่อวานผมเห็นหน้าตาหมอช้ายตอนนั่งฟังลำโพง Morel LE รู้สึกว่าหมอฯมีความสุขอย่างมากมาย ส่ายหัวหงึกๆ

พร้อมกับบ่นพึมพำกับตัวเองว่า มันดีมากๆ ลำโพงตัวเก่าไม่เคยให้เสียงแบบนี้ได้เลย.. เผอิญหมอแกบ่นดังมากๆ ผม น้ากมล น้ามินต่างได้ยินกันถ้วนหน้า

พวกเราฟังด้วยอาการดีใจปนอิจฉา เหมือนผู้ชายคนนึงได้พบผู้หญิงสวยถูกใจ ที่สวยทั้งภายนอกและภายใน

อ๋อๆๆๆๆ  หมอฯขึ้นไปฟังหลังจากที่เฮียนพขึ้นไปหลับบนรถ 15 นาที เสียงมันดีขึ้นทันตาเห็น ไม่เชื่อก้อต้องเชื่อ ไม่ฟังก้อต้องมาลองฟัง ไ่ม่ติดก้อรีบมาติด........(จนพี่ๆบางท่านถึงขนาดบ่นกับเจ้าของร้านว่า รำเอียงๆ)

ที่ตั้งกาทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้ต้องการอะไรทั้งนั้น ผมรู้สึกดีใจที่เป็นส่วนนึงที่ทำให้หมอฯมีความสุขขนาดนี้(จากการพิมพ์ไม่กี่ประโยค) ถึงจะไม่ได้เป็นฝ่ายหักคอ ยัดเยียดลำโพง Morel ให้

ฮ่าๆๆ ขอหัวเราะก่อนนิดนึงนะครับ.....  :D :D :D

ดังนั้นผมเลยอยากเห็นรอยยิ้มของหมอฯแบบนั้นอีกจัง..รีบเลยนะครับ สภาพ D2 แบบนี้มันไม่อยู่นานแน่ๆ ยกเว้นแต่จะมีใครกั๊กไว้ให้หมอฯ

ปล.เฮียนพบอกว่า ผมยังไม่จูนอะไรเท่าไหรหรอก เพราะเค้ายังไม่หยุด  :-X :-X
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

IamNU

• ซี5
D2+Morel LE เสียงร้องคงหวานนน น่าดูเลยนะนี่ แต่ที่ว่าเฮียนพไปนั่งหลับบนรถนี่ สงสัยจะเครียดกะกลุ่มนี้ขึ้นทุกที จูนให้ยังไม่พ้นเบรินเลย มันเปลี่ยนกันอีกแล้ว ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

kamol

• ซี5
น้าเนสบรรยายได้ถูกต้องเลยครับ  น้าช้ายปลื้มแบบสุดๆ รู้งี้น่าจะเปลี่ยนตั้งนานแล้วใช่มั๊ยน้า ไม่ต้องให้เพื่อนๆลุ้นกันเหนื่อย  แถมเมื่อคืนจะทำ แผงประตู้เพิ่มอีกด้วยนะ
เรียกว่า ฟังน้าเนสอธิบายสรรพคุณความคุ้มค่าแล้วเนี่ย น้าช้ายลุยโลด  :D :D

พวกเรายินดีที่น้าเนสมาร่วมกับพวกเราครับ ไว้นัดกันใหม่  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ผมเกลียดน้่าเนสสสสสสสสส  ก้ากก ๆ ๆ ๆ ๆๆๆๆ  ;D

ขอบคุณน้าเนสต่างหากกกกกกกกกก  :D :D

แต่น้าเนสอ่ะ ไม่ยอมยกกระป๋องหมดซะที ผมเหนื่อยอ่ะ จนตัวเองเมาปลิ้นไปแระ น้าเนส ไม่มาวซะที :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
น้าเนสบรรยายได้ถูกต้องเลยครับ  น้าช้ายปลื้มแบบสุดๆ รู้งี้น่าจะเปลี่ยนตั้งนานแล้วใช่มั๊ยน้า ไม่ต้องให้เพื่อนๆลุ้นกันเหนื่อย  แถมเมื่อคืนจะทำ แผงประตู้เพิ่มอีกด้วยนะ
เรียกว่า ฟังน้าเนสอธิบายสรรพคุณความคุ้มค่าแล้วเนี่ย น้าช้ายลุยโลด  :D :D

พวกเรายินดีที่น้าเนสมาร่วมกับพวกเราครับ ไว้นัดกันใหม่  :D

ไว้วันนี้ก้อได้ครับ แผงประตู ไม่ช้าก้อเร็วมันก้อต้องทำ รีบทำซะแต่บัดนาว..จะได้ลิ้มรสของ Morel เต็มร้อยเปอร์เซ็น อ๋อๆๆ ยังไม่เต็มร้อยสิ ขาดฟร้อนและแอมป์ที่เหมาะสมกับลำโพงอะ  :D

แต่น้าเนสอ่ะ ไม่ยอมยกกระป๋องหมดซะที ผมเหนื่อยอ่ะ จนตัวเองเมาปลิ้นไปแระ น้าเนส ไม่มาวซะที :D

นั่น concept ผมเลยนะ เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แหลก
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
อยากฟัง D2 กับ Morel Elate Limited Edition น่ะน้าช้าย ทำไงดีอ่ะ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
อยากฟัง D2 กับ Morel Elate Limited Edition น่ะน้าช้าย ทำไงดีอ่ะ

ไว้เจอกัน ก้อขอยืมกุญแจรถสิครับ  :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
พอ ๆ ๆ ผมจะไม่ให้กุญแจรถไป AB Test อีกแล้ว วัยรุ่นเซงงงงงงงงง  ;D  เราก็นึกว่าจะ AB สาย เวงกำ ดัน AB ลำโพง วงแตกเลยตู  ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
น้า Nes มีลูกแล้วหรือครับเห็นหน้านึกว่าพึ่งเรียนจบมาใหม่ๆ ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

thekeng

• ซี2
  • **
รอยยิ้มของน้าซ้ายยยย เมื่อวานผมเห็นแล้วประทับใจจังคับ  :D
Pioneer AVH-P4250DVD
Mosconi as 100.4
Mosconi one 240.2
Sinfoni Completo L165
IDQ10V3D4
PSI, Tchernov, Monster

ลุงขี้เมา

• ซี5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/16/09 13:15:29 โดย dnn »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
พอ ๆ ๆ ผมจะไม่ให้กุญแจรถไป AB Test อีกแล้ว วัยรุ่นเซงงงงงงงงง  ;D  เราก็นึกว่าจะ AB สาย เวงกำ ดัน AB ลำโพง วงแตกเลยตู  ???

ก่อนเปลี่ยนบอกเวงกำ พอเปลี่ยนเสร็จก็ปลื้มจนยิ้มไม่หุบ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

NeS

• ซี5
น้า Nes มีลูกแล้วหรือครับเห็นหน้านึกว่าพึ่งเรียนจบมาใหม่ๆ ;D ;D

ฮ่าๆ แหมเฮียนพ ชมกันเกินไปแว้วววอะครับ  ;D

รอยยิ้มของน้าซ้ายยยย เมื่อวานผมเห็นแล้วประทับใจจังคับ  :D

ชิมะ  :o

bravo

• ซี5
เขาคุยอะไรกัน ผมม่ายข้าวจาย
ไปแบบไม่รู้เรื่อง กลับแบบไม่รู้เรื่อง จะได้ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม หุ หุ

kamol

• ซี5
น้า บราโว ของรถน้านี่ multimedia เต็มที่เลยครับ ชอบมาก รถพวกผมทำกันแต่เสียงไม่ได้เน้น multimedia เลยครับ
งี้ เดี๋ยวพวกเราต้องติด TV บ้าง แล้วน้าต้องมา ทำ สายสัญญาณ สายลำโพงเพิ่มนะครับ  ;D

เขาคุยอะไรกัน ผมม่ายข้าวจาย
ไปแบบไม่รู้เรื่อง กลับแบบไม่รู้เรื่อง จะได้ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม หุ หุ