ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับหมอช้ายมากๆที่(ใกล้)จะได้ D2 ที่เข้ากับระบบมากๆ  (อ่าน 14141 ครั้ง)

ลุงขี้เมา

• ซี5
เขาคุยอะไรกัน ผมม่ายข้าวจาย
ไปแบบไม่รู้เรื่อง กลับแบบไม่รู้เรื่อง จะได้ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม หุ หุ

อย่าลืมเบริน์ System ใหม่ด้วยนะครับ ใช้ซักพักก่อน แล้วค่อยเข้ามาจูนใหม่อีกซักรอบ สองรอบครับ  ;) ;) ;)

bravo

• ซี5
ไปแบบไม่รู้เรื่อง กลับแบบไม่รู้เรื่อง จะได้ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม หุ หุ

อย่าลืมเบริน์ System ใหม่ด้วยนะครับ ใช้ซักพักก่อน แล้วค่อยเข้ามาจูนใหม่อีกซักรอบ สองรอบครับ  ;) ;) ;)

############
ขอเบริน์สักพัก แล้วจะแอบเข้าไปจูนใหม่ครับ

tong

• ซี5
ยินดีกับน้าช้ายยยย ด้วยนะครับที่ได้ลำโพงใหม่

แล้วก็กำลังจาเอา D2 ไปคู่กับ morel elate le ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
เล่น D2 ก็ต้องทำ quad amp ซิครับ.. ;D

thekeng

• ซี2
  • **

ขอเบริน์สักพัก แล้วจะแอบเข้าไปจูนใหม่ครับ

เวลาเข้าไปจูนไม่พยายามแอบเข้าไปให้เนียนๆนะคับ ผมกลัวว่าจะกลายเป็นอับระบบใหม่  ;D
Pioneer AVH-P4250DVD
Mosconi as 100.4
Mosconi one 240.2
Sinfoni Completo L165
IDQ10V3D4
PSI, Tchernov, Monster

bravo

• ซี5

เวลาเข้าไปจูนไม่พยายามแอบเข้าไปให้เนียนๆนะคับ ผมกลัวว่าจะกลายเป็นอับระบบใหม่  ;D

#########

ใครจะไวเหมือนน้าเก่ง ไม่ชอบปุ๊บถอดขายปั๊บ อิ อิ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ควอดแอม ไม่ไหวครับ เจอมิดเรนจ์ตัวเท่าบ้าน + แอมขับซับอีกตัว  เจ้าของก็จะบานไปกันใหญ่ครับ แค่นี้ก็จะแย่แว้วววววว  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

โจโจ้

• ซี5
ถึงอย่างไร ผมก็ต้องยินดีกับ D2 ในระบบคุณช้ายด้วยครับ

(พูดเป็นครั้งที่ 6 แล้ว)  :D ;D

Lightboy

• ซี5
  • พอแหล่ะ
ควอดแอม ไม่ไหวครับ เจอมิดเรนจ์ตัวเท่าบ้าน + แอมขับซับอีกตัว  เจ้าของก็จะบานไปกันใหญ่ครับ แค่นี้ก็จะแย่แว้วววววว  ;D

เดี๋ยวใช้ D2 ไม่เต็มประสิทธิภาพนะครับ ยุด้วยคน ;D

• ซี5
  • -*-
แว้ก ๆ .....ฟร้อนที่ใช้ตอนนี้ก็ไม่คุ้มค่าเลยครับ DXZ786 น่ะ มีให้ 3 pre ใช้คู่เดียวเข้าแอม ครอสก็ตัดที่แอม สรุปฟร้อนใช้อ่านแผ่นอย่างเดียวจริง ๆ กะ MP3  แบบซื้อมา 100 ใช้ 10 บาท  ??? ???
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
แว้ก ๆ .....ฟร้อนที่ใช้ตอนนี้ก็ไม่คุ้มค่าเลยครับ DXZ786 น่ะ มีให้ 3 pre ใช้คู่เดียวเข้าแอม ครอสก็ตัดที่แอม สรุปฟร้อนใช้อ่านแผ่นอย่างเดียวจริง ๆ กะ MP3  แบบซื้อมา 100 ใช้ 10 บาท  ??? ???

ไม่คุ้มงั้นต้องขายครับ..ผมว่าถ้าน้าช้ายชอบเนื้อหนาๆ  อาจจะต้องวกไปดู Mcintoshแล้วครับ  เอาแบบที่อนาล๊อคเพียวๆเลย  ;D อาจจะตรงแนวกว่า D2 อะ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
โห..... ท่านประธานเชียร์แต่ละอย่าง ผมจาเป็นลมมมมมมมม   :o :o

อนาล่อกแท้ ๆ ดิบ ๆ ก็ม่ายอาววววววววว แบบยังชอบเล่น EQ บ้างอ่ะ น้า  ;D

NeS

• ซี5
โห..... ท่านประธานเชียร์แต่ละอย่าง ผมจาเป็นลมมมมมมมม   :o :o

อนาล่อกแท้ ๆ ดิบ ๆ ก็ม่ายอาววววววววว แบบยังชอบเล่น EQ บ้างอ่ะ น้า  ;D

เจ้ยยยย  งั้นมีฟร้อนอะไรแพงกว่านี้ไหมเนี่ย ขอนึกก่อน.. :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5

นั่นสิ น้าดนัยยัง ดูๆอยู่ อนาล๊อกเสียงดีมาก แต่ฟร้อน ไม่มีอะไรให้ปรับเลย 5555
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
โห..... ท่านประธานเชียร์แต่ละอย่าง ผมจาเป็นลมมมมมมมม   :o :o

อนาล่อกแท้ ๆ ดิบ ๆ ก็ม่ายอาววววววววว แบบยังชอบเล่น EQ บ้างอ่ะ น้า  ;D

นั่นสิ น้าดนัยยัง ดูๆอยู่ อนาล๊อกเสียงดีมาก แต่ฟร้อน ไม่มีอะไรให้ปรับเลย 5555

ดีแล้วครับ จะได้ไม่ต้องรบกวนเฮียนพ..  เสียงดีโดยไม่ต้องจูน ซำบายเลยอะ เสียบปุ๊ปเพราะปั๊ป  ;D

ดูคันแอคคอร์ดผมจิ..

Denon ไม่มีอะไรให้ปรับ

แอมป์ Us Amp ไม่มีครอสด้วย.มีให้ปรับแค่เกน.

ลำโพงก้อผ่านพาสซีพ.

เป็นงัยเสียง.....เอิกๆ

(ยังไม่ดีเลยยยย  :'( สงสัยต้องหาอะไรมาปรับบ้างแล้ว เผื่อจะดีบ้าง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/16/09 22:59:58 โดย NeS »