ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับหมอช้ายมากๆที่(ใกล้)จะได้ D2 ที่เข้ากับระบบมากๆ  (อ่าน 14130 ครั้ง)

kamol

• ซี5
โห..... ท่านประธานเชียร์แต่ละอย่าง ผมจาเป็นลมมมมมมมม   :o :o

อนาล่อกแท้ ๆ ดิบ ๆ ก็ม่ายอาววววววววว แบบยังชอบเล่น EQ บ้างอ่ะ น้า  ;D

นั่นสิ น้าดนัยยัง ดูๆอยู่ อนาล๊อกเสียงดีมาก แต่ฟร้อน ไม่มีอะไรให้ปรับเลย 5555

ดีแล้วครับ จะได้ไม่ต้องรบกวนเฮียนพ..  เสียงดีโดยไม่ต้องจูน ซำบายเลยอะ เสียบปุ๊ปเพราะปั๊ป  ;D

เห็นด้วยครับ น้ำเสียงดีจริงๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
โห..... ท่านประธานเชียร์แต่ละอย่าง ผมจาเป็นลมมมมมมมม   :o :o

อนาล่อกแท้ ๆ ดิบ ๆ ก็ม่ายอาววววววววว แบบยังชอบเล่น EQ บ้างอ่ะ น้า  ;D

9255 9255 9255 2955 EXL

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
^
^
^
มาอีกแระ รอบ 2

ไม่อาว ๆ ๆ ตอนนี้ไม่ทำไรทั้งน้านนน เบิน ๆ  ::)
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
ยังไงก็ D2 อะ :D

D2 ไม่ ไม่ ไม่

ต้อง 9255 9255 9255 EXL