ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้ากมลด้วยครับ ที่ลงตัวแร้ววว  (อ่าน 12177 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
รีบชิงเปิดประเด็นก่อน ระหว่างที่น้ากลมจูนกะเฮียอยู่  ;D ;D

ยินดีกับน้ากลมด้วยครับ ลงตัวกับ 3 ทางชุดใหม่เรียบร้อย  :D

ผมนั่งฟังไปยังปลาบปลื้ม น้ำตาไหลพราก ๆ ( เว่อไปแมะ  ;D ;D ) อารายจะขนาดนั้น หวานก็ได้ ร๊อคก้อมัน

คาดว่าคืนนี้น้ากลม คงนอนในรถอย่างแน่นอน  :D

น้ากลมเตรียมเก็บตังระหว่างเบิร์นลำโพงใหม่นะครับ  ผมว่าลำโพงของน้าตอนนี้ ถ้าได้ SE มานี่ จะสุด ๆ กว่าตอนนี้อีกครับ

( ตาฉานยุมั่งล่ะ อิอิ )  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
ชอบลำโพงชุดนี้มาก ในที่สุดลงตัวเสียที ครับ  :D ขอบคุณ QC และเฮียนพครับ รอบนี้ทำหลายวันเลยครับ งานเนี๊ยบจริงๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่ท้นน้าซ้ายย จนได้ อิจฉาคนบ้านใกล้

แต่ยังไงก็ยินดีด้วยมากๆ จากใจจริง (อันนี้ไม่ได้อิจฉาแล้วนะ 5555)

ยินดีกับก้าวเดินใหม่ อีกก้าวหนึ่งที่ประสบความสำเร็จ ดังที่หวังครับ

RA Ref. 3 Way ชุดนี้ สามารถให้บรรยากาศโอบล้อมที่ดีเยี่ยม แถมดันมาพร้อมกับเวที่ที่อลังการมาก ทั้งแนวตื้นลึกหนาบาง มันตอบโจทย์ได้สุดยอดเลยครับ

เป็นลำโพงที่ได้ทั้งแนวสนุก พร้อมกับผ่อนคลายได้ไปพร้อมๆ กันเลยที่เดียวครับ

หลังจากฟัง เฮียจูน ได้เข้าที่ระดับหนึ่งแล้ว ยังยืนยันคำพูดวันนี้นะครับ

" ดีใจมากที่ไม่ยอมปล่อย อะไรบางอย่าง ไปให้ "

กับอีกความรู้สึกที่อยากบอกว่า ....

" ระบบน้ากมลในวันนี้ SE ไม่แพงแล้วครับ "

และที่สุดในทุกวันนี้ อยากถือโอกาศ ขอบคุณใครบางคน ของพวกเราที่ทำให้ ฝันของทุกคนเดินมาได้ถึงวันนี้

เฮียนพ ซ้อกลาง ตลอดจนทีมงาน QC ทุกท่าน ที่มอบความรู้สึกดีๆ โอกาศดีๆ เสียงดีๆ อีกทั้งความรู้ดีๆ ให้พวกเราสมาชิก QC Gang ทุกคนครับ

kamol

• ซี5
ขอบคุณ น้าดนัย ที่ให้คำแนะนำ และความช่วยเหลือน้องตลอดเลยครับ  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
แล้วทีนี้ เราจะยุใครต่อดี  ??? ???

ทุกท่านก็ระบบลงตัวกันไปหมดแล้ว

ปอลอ  น้าดนัย เอา น้องลูกหว้า ดูบาดู คืนมาซะดี ๆ  มีการฟังในรถน้ากมล แล้วเกิดแรงอิดฉาหิ้วไปฟังในรถตัวเองอีก

ห้ามอุ๊บอิ๊บ แล้วให้ผมซื้อใหม่อีกนะ อิอิ  ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/19/09 02:06:43 โดย คุณช้ายยยย »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

combocom

• ซี4
    • www.combocom.com
อยากเห็นภาพจังเลยคับ

IamNU

• ซี5
ดีใจด้วยนะครับ RAผมก็อยากได้นะแต่ณ.ช่วงเวลานั้นมันเกินเอื้อมไปครับ และใจอยากได้อีกรุ่นแต่ไม่มีของด้วย ยังไงผมขอฟังด้วยนะ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ท่าทางประธานเชียร์จะตกงานแล้วอะ....

ดีนะยังพอเหลือช่องให้ทำงานต่อได้บ้าง สำหรับบางคน  :-[ :-[
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
มั่นใจได้ยังงัยครับว่าน้ากมลจะจบแล้ว ;D ;D :-* :-*
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
มั่นใจได้ยังงัยครับว่าน้ากมลจะจบแล้ว ;D ;D :-* :-*

ฮ่าๆๆ ;D   แล้วพี่ดนัยละครับเฮียนพ จะจบลงไหมอะ..ว่าแต่ผมไม่อยุ่หลายวัน พี่ดนัยเสียบ Z1 แล้วเหรอครับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เสียบไปเรียบร้อยแล้วพร้อมสายสัญญาณ PSIตอนนี้ก็รอวันให้มันกลมกลืนกันอยู่ครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
เย้ วันนี้จะได้ฟังน้อง RA แล้ว เดี๋ยวจะเอา Groove Rider ไปเปิด ยินดีกับน้ากมลด้วยครับ  ;D
รถผม เพราะแล้ว

tong

• ซี5
ยินดีด้วยครับ  :D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5

ท่าทางประธานเชียร์จะตกงานแล้วอะ....

ดีนะยังพอเหลือช่องให้ทำงานต่อได้บ้าง สำหรับบางคน   

ขำกลิ้ง น้าเนส ท่าจะตกงานจริงอะ ในที่สุดท่านประธาน ของท่านประธานตัวจริง ก็เปิดเผยตัวออกมา ฮิ ฮฺ ฮิ ฮุ  ;D ;D ;D

• ซี5
  • -*-
55555 ถูกของน้าดนัยอ่ะ น้าเนสตกงานแน่เลย เพราะประธานเชียร์ ไม่ใช่ใครที่ไหนอ่ะ เฮียนพเรานี่แหล่ะ 

ผมเพิ่งลง MOrel  ไป เมื่อวานมีการมาเรียกผม คุณใช้ ๆ  มานี่สิ มาดูอะไรนี่.....ผมก็อะไรเหรอ ช่วยเฮียแกแกะกล่องยาว ๆ อ่าวที่ไหนได้ เรียกมาให้ดู Morel 3 ทาง ซะงั้น ดูเฮียสิ ....ทำให้เกิดกิเลส  :o

อีกที กำลังนั่งจูนเสียงในรถคุณน้ากลม อยู่ดี ๆ  เฮียนพก็เอ่ยขึ้นมาว่า ......... ตอนนี้ก็เหลือคันเดียวนะ ที่ยังไม่ได้ทำแผงข้างประตู ( พูดแบบทำหน้าตายด้วยนะ )  ตอนนั้นผมก็นั่งข้าง ๆ เฮียน่ะ  ดูดิ ๆ  แหม่ แขวะแบบระยะเผาขนมากเลย อิอิ  ;D ;D

อย่างงี้จะไม่ให้เป็น CEO แผนกยุระการได้ไง  ;D