ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่นี้ น้า ๆ วางแผนไปไหน ทำอะไร กันบ้างครับ  (อ่าน 6733 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ใกล้ปีใหม่แล้วเนาะ ไม่อยากนับอายยุเลย ผ่านไปอีก 1 ปีแล้วววว  :-[

ปีใหม่นี้ น้า ๆ วางแผนไปไหน ทำอะไร ที่ไหน บ้างครับ

เท่าที่สัมภาษณ์มา  น้ากมล วางแผนไปสปาน้ำแร่ ที่บ้านระนอง ( น่าอิดฉามากกกกกก )

ส่วนน้ามิน ก็จะกลับบ้าน ฉลองปีใหม่ ที่ หนองคาย ( น่าอิดฉาอีกแล้วง่ะ แง ๆ ๆ ๆ )

ส่วนผมก็นั่งตบยุงเป๊าะแป๊ะ อยู่บ้าน กทม เล่นกะหมา

เฮียกะซ้อ คงกลับบ้านโป่งไปฉลองกะครอบครัวแน่ ๆ เลย

ว่าแต่ร้านปิดวันไหนบ้างครับ ( เผื่อรถว่าง ๆ ช่วงปีใหม่ --- คนเขาหนีกลับบ้านหมด รถจะได้ว่าง ๆ จะได้แอบ ๆ มาทำรถหน่อย อิอิ )

สุดท้าย เนื่องในโอกาสปีใหม่ที่จะมาถึง ก็ขอให้น้า ๆ ทุกท่าน ประสบแต่ความสุขสวัสดี คิดสิ่งใดสมปรารถนา สุขภาพร่างกายแข็งแรง ที่สำคัญ เครื่องเสียงรถ เสียงดียิ่ง ๆ ขึ้นไป

เวทีเสียง สูง ๆ ขึ้นกว่าปีที่ผ่านมา ( เอาให้ชนเพดานรถเลย )

สวัสดีปีใหม่น้า ๆ ทุกท่านนาครับ งิงิ  ;D

ปอลอ รีบตั้งกระทู้ชิงตัดหน้าก่อน อิอิ เด๋ววันที่ 31 ใกล้ ๆ เที่ยงคืน จะดอดมาตั้งกระทู้ countdown อีก อิอิ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/21/09 10:04:53 โดย qualityteam »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
"เวทีเสียง สูง ๆ ขึ้นกว่าปีที่ผ่านมา ( เอาให้ชนเพดานรถเลย )"

ชอบอันนี้อะ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

ลุงขี้เมา

• ซี5
"เวทีเสียง สูง ๆ ขึ้นกว่าปีที่ผ่านมา ( เอาให้ชนเพดานรถเลย )"

ชอบอันนี้อะ  ;D ;D

แค่นี้นักร้องก็ต้อง นั่งยองๆ ร้องอยู่แล้ว ขืนเวทีสูงชนเพดาน นักร้องคงต้องนั่งแล้วห้อยหัวลงมาร้องละมั้ง 55555  ;D ;D ;D ;D ;D

โจโจ้

• ซี5
น้าช้ายเป็นคน กทม เหรอครับ

ดูตอนแรกนึกว่ามาจากเกาหลี
เพราะเหมือนพระเอก ซีรี่ส์หนังรักมากๆ

:D ;D

win144

• ซี5
ปีใหม่นี้ ไป เชียงคานครับ ...
หลังปีใหม่ จะมาคิดดูอีกทีว่าจะขึ้นคานดีมั้ย  ;D
Micro Precision Enthusiast No. 7

kamol

• ซี5

เพราะเหมือนพระเอก ซีรี่ส์หนังรักมากๆ

น่านดิ   :D  ขอให้ทุกๆคนมีความสุขปีใหม่เช่นกันครับ   
ผมคงกลับไปกินอาหารทะเล แบบเต็มที่ แช่น้ำร้อน นวดสปา คิดแล้วมีความสุข
ขับรถไปครับ จะได้ burn in เยอะหน่อย กลับมาฟังหลังปีใหม่ หวังว่าเสียงจะดีขึ้น
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-

เฮ่อ.......ค่อยยังชั่ว ดีที่น้าโจโจ้ไม่บอกว่าเหมือนพระเอกหนังญีปุ่น ซีรีส์ อาโออิ มิยาบิ    ::)  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

นายหนุ่ย

• ซี3
ปีใหม่นี้ขอให้เพื่อนๆทุกคนจงมีแต่ความสุขนะครับ ปีหน้าฟ้าใหม่ขอให้เฮงเฮงกันทุกคน มีเงินเยอะๆแล้วจะได้เอามาทำเครื่องเสียงรถกัน... :D :D :D

kamol

• ซี5
น้าหนุ่ยอวยพรได้เยี่ยมครับ แล้วเมื่อไหร่น้าหนุ่ยจะเข้ามาทำล่ะครับ เพื่อนๆ รอฟังอยู่  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5

เฮ่อ.......ค่อยยังชั่ว ดีที่น้าโจโจ้ไม่บอกว่าเหมือนพระเอกหนังญีปุ่น ซีรีส์ อาโออิ มิยาบิ    ::)  ;D

อุ๊ย รู้จักอาโออิซะด้วย เอ๊ะ น้าช้ายนี่ยังไงเนี่ย จับทางไม่ถูกเลย  :D :D

วันปีใหม่นี้ ถึงแม้จะเป็นวันที่มีอยู่ในทุกปี
หลายๆ คน อาจจะชินแล้ว เพราะชีวิตได้ผ่านวันขึ้นปีใหม่มาเป็นสิบๆ ปี  :D

แต่สิ่งที่ยังคงอยู่ทุกปี ก็คือ แรงใจของเรา ที่ต้องการทำสิ่งดีๆ สิ่งใหม่ๆ หลังจากปีใหม่เป็นต้นไป
จุดนี้ ขอให้ทุกท่าน อย่าลดแรงใจลงนะครับ สิ่งนี้จะช่วยให้เราไม่ท้อแม้มีอุปสรรคใดๆ
ขอให้ทุกท่าน เดินทางกลับบ้าน กลับภูมิลำเนาอย่างปลอดภัย คนที่บ้านรออยู่ครับ
หลายๆ ท่านอยู่ไกล เช่นน้ามิน หรือน้ากมล เหนื่อยก็แวะจอดพักในปั๊มน้ำมันนะครับ (แบบผมคืนในนั้น  :D)
ถือว่าได้นั่งเบิร์นรถไปในตัวด้วย ความปลอดภัยสำคัญที่สุดครับ เป็นห่วงทุกๆ ท่าน

ส่วนผม ปีใหม่ จะขึ้นไปมวกเหล็กครับ ไปดูสถานที่พักใกล้ๆ ที่ทำงาน
แม้ว่าบริษัทจะอยู่ในเขตอำเภอปากช่อง แต่ก็เช่าห้องพักเอาไว้อยู่ในตัวอำเภอมวกเหล็ก
ซึ่งใกล้ที่ทำงานมากกว่าไปพักที่อำเภอปากช่องเสียอีก

เคยไปวนๆ ในตัวมวกเหล็กมาแล้ว ดีครับ บรรยากาศ อากาศดีจัง
แต่ยังไม่ลงตัวเรื่องที่เทียว น้าๆ แนะนำโหน่ยครับ ว่าแแถวนั้น ที่ไหนแหล่มๆ บ้าง

น้ำตกเจ็ดสาวน้อย เวิร์คมั๊ย...

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ขอให้เสียงดีทุกคันๆๆ ครับ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

• ซี5
  • -*-
อ้ะ ดีสิ น้าโจ้ แบบนี้ดอดไปเที่ยว แถวมวกเหล็ก ปากช่อง มีที่พักแระ อิอิ  :D

ปล. ผมก็รู้งั้น ๆ แหล่ะน้า ไม่ได้ช่ำชอง  แห่ะ ๆ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/21/09 22:44:21 โดย คุณช้ายยยย »

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ไม่ได้เข้ามาบอร์ดมา 2 วัน (เพราะเน็ตเน่า) อ่านแทบไม่ทันเลย

ปีใหม่ปีนี้ผมกลับบ้านที่หนองคายครับ และขอให้น้าๆ ทุกคนประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน ร่ำรวยๆ และที่สำคัญคือสุขภาพแข็งแรงนะครับ จะได้เอามา up เครื่องเสียงกันต่อไป  ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

นายหนุ่ย

• ซี3
น้าหนุ่ยอวยพรได้เยี่ยมครับ แล้วเมื่อไหร่น้าหนุ่ยจะเข้ามาทำล่ะครับ เพื่อนๆ รอฟังอยู่  :D

รอพ้นปีใหม่สักระยะก่อนครับ เพราะค่าใช้จ่ายเยอะมากในช่วงปีใหม่ถึงตรุษจีน...ขอปั้มเงินก่อนครับ... :'(

ลุงขี้เมา

• ซี5
ขอให้สุขขี สวัสดีปีใหม่ครับ พรใดที่ประเสริฐ ขอให้ประสบแด่ทุกๆท่าน ครับ  ;D ;D ;D