ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับคนที่เป็นสมาชิกแต่ยังไม่เคยโพสท์  (อ่าน 8097 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะครับ  ท่านที่อยู่ต่างจังหวัดไกลๆไม่สามารถเดินทางมาได้ลองดูแนวทาง
แล้วหาร้านที่ใกล้บ้านทำก็ได้นะครับ  ยินดีให้คำปรึกษาถ้าคิดว่าเป็นประโยชน์  :D :D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

a shi

• ซี1
  • *
สวัสดีครับ  ชิ ครับ

อยู่โคราชครับ

Accord G8 สีบอร์นซ์เงินครับ

กำลังหาข้อมูล แดมป์รถ กับลงเครื่องเสียงครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ

kamol

• ซี5
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ คุณชิ  มีอะไรสอบถามได้ครับ  :D เข้ามากรุงเทพจะแวะมาฟังรถเพื่อนๆ ก็ได้ครับ จะนัดให้
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
สวัสดีครับ ชื่อ โอ๋ ครับ เป็น QC เฟรชชี่ ครับ

รถ: Honda Civic FD สีขาว
ระบบยังเป็น oem อยู่ครับ กำลังศึกษาระบบอยู่ครับ ใกล้จะได้ฤกษ์ลงมือแล้วเหมือนกันครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ยินดีต้อนรับครับ คุณโอ๋เล่นเครื่องบ้านมาบ้าง หูไม่ถั่วแล้วคับ ต้องหูพอสมควรทีเดียว  จะได้มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
เอ้าใครยังไม่เคยโพสท์​แวะมา แสดงตัวกันหน่อยเร้วว
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.