ผู้เขียน หัวข้อ: Phass  (อ่าน 20313 ครั้ง)

kamol

• ซี5
Re: Phass
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 01/03/10 22:10:09 »
โปร่งๆ น่ะครับน้าเนส ต้องลองอ่ะ บางคนชอบมาก บางคนไม่ชอบเลย
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 01/03/10 22:13:24 »
โปร่งๆ น่ะครับน้าเนส ต้องลองอ่ะ บางคนชอบมาก บางคนไม่ชอบเลย

ได้ลองแล้วครับ ลองในรถตัวเองเยยยยยย  :D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01/03/10 23:28:45 »

ได้ลองแล้วครับ ลองในรถตัวเองเยยยยยย  :D

แล้วเป็นไงบ้างครับ เอามาให้ฟังหน่อยดิ  :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 01/03/10 23:29:59 »
ลุง กลับมาแร้วเหรอ อิอิ เที่ยวหนุกป่าว เอารูปมาอวดด้วย งิงิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 01/03/10 23:38:58 »

แล้วเป็นไงบ้างครับ เอามาให้ฟังหน่อยดิ  :D

ไว้นัดกันอาทิตย์นี้ จะขับไปให้วิจารณ์ครับ :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

dream_dee

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 01/06/10 10:08:46 »
ใจเย็นๆ กันนะครับ เท่าที่ทราบจะมีบริษัทฯ รับเป็นตัวแทนจำหน่าย PHASS ใหม่เร็ว ๆ นี้ อดใจรอกันนิดนึงนะครับ มาแนะนำตัวครับ สมาชิกใหม่

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 01/06/10 11:36:18 »
ใจเย็นๆ กันนะครับ เท่าที่ทราบจะมีบริษัทฯ รับเป็นตัวแทนจำหน่าย PHASS ใหม่เร็ว ๆ นี้ อดใจรอกันนิดนึงนะครับ มาแนะนำตัวครับ สมาชิกใหม่

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ แต่ phass ไม่ใช่แนวที่พวกเราฟังเท่าไหร่ มีคุณโจโจ้ครับ ที่เป็นแฟนพันธ์แท้ แต่กำลังจะเปลี่ยนเป็น เจอแมน แมสโตร แล้วครับ  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 01/06/10 12:48:41 »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ แต่ phass ไม่ใช่แนวที่พวกเราฟังเท่าไหร่ มีคุณโจโจ้ครับ ที่เป็นแฟนพันธ์แท้ แต่กำลังจะเปลี่ยนเป็น เจอแมน แมสโตร แล้วครับ  ;D

เจงเด้ ในที่สุดก็หลงมนต์ สุดยอดไปเลยน้าโจโจ้ ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 01/06/10 14:18:12 »
เสียงมันผิดกันเน้อ  เอา phass รุ่น u มาเทียบกับ ตัว เจอแมน แมสโตรนี่ ผมก็ยังชอบ เจอแมน มากกว่านะ