ผู้เขียน หัวข้อ: เย็นนี้ผมเข้า QC ครับ มาแจม มาฟัง RA Reference + Arc XXK 4050 ยินดีครับ  (อ่าน 10147 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ง่ะ ๆ  ทำงานอ่ะ พรุ่งนี้ละกันน้า  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

kamol

• ซี5
พรุ่งนี้ไม่แน่ใจครับ วันเกิดเจี๊ยบครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
พรุ่งนี้ไม่แน่ใจครับ วันเกิดเจี๊ยบครับ

ฉลองที่ร้านเล้ย

• ซี5
  • -*-
อ้าว ฝาก HBD คุณเจี๊ยบด้วย อ่ะ ให้น้ากมลลากิจไปทำภารกิจครอบครัวได้  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ตอนนี้สมาชิกพร้อมแล้วใครหนอมีเวรต้องชดใช้ ถ้าอยากดูเดี๋ยวส่ง Password ไปให้
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
แง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ   อดไปแจม แง ๆ ๆ ๆ ๆ  ๆ  ??? ???

ลุงขี้เมา

• ซี5
รถไรไม่รู้ ถ้าผมมีตังค์เมื่อไร ผมจะไม่ขึ้นรถคันนี้เด็ดขาด ........

เดี๋ยวโดน 3 ทาง  ;D ;D ;D