ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมอวยพรวันเกิด คุณเจี๋ยบ กันครับ  (อ่าน 15672 ครั้ง)

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
พรุ่งนี้วันเกิดคุณเจี๋ยบคิดว่าจะฉลองกันตอนเย็นที่ร้าน  สมาชิกท่านใดสนใจร่วมแจมได้นะครับ
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
เย้ ๆ ๆ  สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเจี๊ยบ  :D  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ตลอดปีครับ 
 :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

anuwatku55

• ซี5
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุข  สุขภาพแข็งแรงนะครับ
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

สอง

• ซี1
  • *
สุขสันต์วันเกิดครับ เจี๊ยบ ;)ขอให้สุขภาพแข็งแร็งนะครับ

pux_pick

• ซี5
HBD คุณเจี๊ยบนะจ๊ะ อายุเพิ่มขึ้น1ปี แต่ขอให้หน้าเด็กลง 3 ปีล่ะกันน้าาาา

ถ้าจะให้ดี น้ากมลควรหาแผ่นเพลง HBD เปิดกับ RA ให้คุณเจี๊ยบรับรอง

RA จะทำหน้าที่อย่างเต็มประสิทธิภาพกว่าเพลงที่เคยฟังมาทั้งหมดแน่นอนจร้า.... ::)

kamol

• ซี5
เจี๊ยบฝากขอบคุณทุกๆคำอวยพรครับ เย็นนี้จะจัดปาร์ตี้ฉลองวันเกิดเจี๊ยบ ใครอยากมาแจมที่ร้าน 
เรายินดีต้อนรับนะครับ วันนี้สมาชิกขาประจำน่าจะมาครับ และคงมีขนมเค้กอร่อยๆให้ทานครับ  :D

ถือโอกาสฉลอง ส่งท้้ายปีเก่า ฉบับโหมโรงด้วยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณเจี๊ยบ ขอให้มีความสุขมากๆ และสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการนะครับ  :D
รถผม เพราะแล้ว

Shoke_Up

• ซี5
  • ไปให้สุด แล้วหยุดที่พอ
ขอให้มีความสุขเพิ่มขึ้นตลอดปีนะครับ :D

ลุงขี้เมา

• ซี5
ไม่อวยคุณเจี้ยบหรอก แค่ขอให้น้ากลมเราน่ารัก น่ารัก  ดีวัน ดีคืน เหมือนเสียงในรถก็พอ อิ อิ  :D :D :D

V13

• ซี5
Happy birthday คุณเจี๊ยบ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งคู่ครับ :) 

qualityteam

• ซี5
พอดีเมื่อวานได้มีโอกาสดูครูกุ๊กตอนอวสานด้วยกันก็ขอให้มีความสุขอย่างคู่ของครูกุ๊กนะครับ ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

Top_up

• ซี2
  • **
มาร่วม Happy birthday คุณเจี๊ยบ ด้วยคนครับ

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ;D

• ซี5
  • -*-
พอดีเมื่อวานได้มีโอกาสดูครูกุ๊กตอนอวสานด้วยกันก็ขอให้มีความสุขอย่างคู่ของครูกุ๊กนะครับ ;D ;D

ซึ้งคร่อด ๆ ๆ เมื่อวานนี้   :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• ซี5
เมื่อวานตอนดูยังคุยกับคุณกมลว่าดูไปก็เดาออกเลยว่าหมอช้ายดูแล้วจะมีความสุขขนาดไหน
แต่คงไม่สนุกเท่ากับมีเพื่อนๆนั่งอยู่ข้างๆอย่างพวกเราแน่ ;D ;D

• ซี5
  • -*-
เมื่อวานตอนดูยังคุยกับคุณกมลว่าดูไปก็เดาออกเลยว่าหมอช้ายดูแล้วจะมีความสุขขนาดไหน
แต่คงไม่สนุกเท่ากับมีเพื่อนๆนั่งอยู่ข้างๆอย่างพวกเราแน่ ;D ;D

โหย... มิน่าตอนดู ฮ้าดชิ้ว ๆ ตั้งหลายที มีคนกล่าวถึงนี่เอง

ถูกครับ ถ้าดูแล้วมีชาวแก๊งค์อยู่ข้าง ๆ  สนุกกว่าอ่ะ กะลังซึ้ง ๆ เด๋วก็ปล่อยมุขฮากระจายอีก  ;D