ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับนาย สอง ที่กำลังจะเป็นเจ้าของ แอมป์ และ สายสัญญาณ PSI  (อ่าน 6218 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ยินดีล่วงหน้าเลยนายสอง  เมื่อไหร่จะเข้ามาติดล่ะ  ;D ;D รีบๆหน่อยนะ เดี๋ยวใครมาเอาสายไปซะก่อน
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อ่าววว... มีแย่งสายกันแระ งานนี้มีชกกะน้ามิน 5555  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ช่วงนี้ผมไม่ต่อสู้กะผู้ใดทั้งนั้นครับ เพราะตอนนี้ก็จุกอยู่ครับ
รถผม เพราะแล้ว

สอง

• ซี1
  • *
ยินดีล่วงหน้าเลยนายสอง  เมื่อไหร่จะเข้ามาติดล่ะ  ;D ;D รีบๆหน่อยนะ เดี๋ยวใครมาเอาสายไปซะก่อน

พาดพิงนะคุณกมลเดี๋ยวโดนตบ ;D ใจเย็นๆๆนะครับจริงๆน่ะอยากติดไปเลยนะแต่ช่วงนี้ยังไม่อยากซ่ามาก รอหลังปีใหม่มีข่าวดีๆๆเข้ามาจะรีบไปติดเลย :D

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-

พาดพิงนะคุณกมลเดี๋ยวโดนตบ ;D ใจเย็นๆๆนะครับจริงๆน่ะอยากติดไปเลยนะแต่ช่วงนี้ยังไม่อยากซ่ามาก รอหลังปีใหม่มีข่าวดีๆๆเข้ามาจะรีบไปติดเลย :D

กร้ากกก ๆ  ๆ ๆ ๆ    :D  งานนี้ช้างชนช้าง อิอิ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

สอง

• ซี1
  • *

กร้ากกก ๆ  ๆ ๆ ๆ    :D  งานนี้ช้างชนช้าง อิอิ  :D

ทั้งคุณหมอและคุณกมลน่ะรุ่นใหญ่ไปไกลและผมมันพวกดูอยู่ห่างๆๆมองตาปริบๆ :D

kamol

• ซี5
สงครามยังไม่จบ  นายสองอาจจะมาแรงก็ได้  เห็นแวว  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
สงครามยังไม่จบ  นายสองอาจจะมาแรงก็ได้  เห็นแวว  ;D

สงครามยังไม่สงบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร....ถ้าเห็นว่าน้ากมลไปไกลละผิดแล้ว เพราะน้ากมลยังจะไปไกลกว่านั้นอีก..อิอิ  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
อะไรวะเนี่ย วกมาได้ไงเนี่ย น้าเนส ว่าแต่น้าเถอะ  Milbert สักตัวมั๊ยน้า สุดๆ  ;D

NeS

• ซี5
อะไรวะเนี่ย วกมาได้ไงเนี่ย น้าเนส ว่าแต่น้าเถอะ  Milbert สักตัวมั๊ยน้า สุดๆ  ;D

ถ้ามีก้อเอาอะ ;D ;D แต่มีเงินยังหาแอมป์ไม่ได้เลยนิ :D :D :D :D รอดไป  8) 8)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
มีเงินแจ้งมาด่วน เดี๋ยวชี้เป้าให้  ;D

สอง

• ซี1
  • *
ฝุ่นยังตลบอยู่เลยรอ....ต้องออกมายืนอยู่ข้างนอกดูเสือปะทะสิงก่อน ;D

NeS

• ซี5
มีเงินแจ้งมาด่วน เดี๋ยวชี้เป้าให้  ;D

อิอิ..นี่ๆๆ เลขายุฯ ทำไรเนี่ย มายุประธาน เด๋วโดนลดขั้นเลยนิ  >:( >:( >:(

ระวังเป้าจะบินมาหาตัวเองนะครับน้ากมล ;D