ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ ปีใหม่หยุดวันไหนถึงวันไหนครับ  (อ่าน 10001 ครั้ง)

IamNU

• ซี5
ตามหัวข้อเลยครับ ไม่รู้ร้านจะปิดวันไหนและเปิดเมื่อไหร่ครับ ;D ;D ;D
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
ร้านหยุดวันที่ 31ธค.52-3มค.53   สาขา  บ้านโป่ง เปิดจันทร์ 4มค.53    
              31ธค.52-4มค.53    สาขา  ปิ่นเกล้า เปิดอังคาร 5มค.53     (วันจันทร์ที่28ธค.52เปิดร้านครับ ปกติร้านสาขาปิ่นเกล้าจะหยุดวันจันทร์)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/27/09 00:24:38 โดย kimji »
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
อิอิ เสร็จผม ปีใหม่ ร้านเป็นของผมคนเดียว อิอิ จะได้ย่อง ๆ มาแอบทำซะหน่อยยยยย  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
อิอิ เสร็จผม ปีใหม่ ร้านเป็นของผมคนเดียว อิอิ จะได้ย่อง ๆ มาแอบทำซะหน่อยยยยย  ;D ;D

เอ๊.... ลง D2 รึเปล่าอะ  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ลงแน่นอน  ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

• ซี5
  • -*-
อ้ะ ก็ไม่แน่นะ ถ้ากลับมาไม่เห็น D2 ก็มาหาที่ vios แดงละกัน อ่ะ...ว่าไปน่านนนนนน  :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
ผมว่าไม่รอด  ;)
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

• ซี5
  • -*-
ผมว่าไม่รอด  ;)

อิิอิ น้าโอ๋อารายไม่รอด Pioneer หรือ Alpine อิอิ  ;D ;D

teera_ph

• ซี5

เดียวอาจจะเจอผมครับ อิอิ

ไม่รู้จะไปไหนล่ะ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

Nai Toon

• ซี5
ผมว่า พรุ่งนี้แหละ ลง D2 แน่นอนเลย

จริงมั๋ยครับน้า  :D :D :D ;D
Mosconi เท่านั้น

Ohh+..โอ๋

• ซี5
ผมว่าไม่รอด  ;)

อิิอิ น้าโอ๋อารายไม่รอด Pioneer หรือ Alpine อิอิ  ;D ;D

เด๋วไปนอนก่ายหน้าผาก ตีลังกาหลังสองรอบ ราวด์ออฟฟลิกแฟลกก่อน แล้วดูว่าน้องคนไหนจะไปเข้าฝัน  :D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

Ohh+..โอ๋

• ซี5
ผมว่า พรุ่งนี้แหละ ลง D2 แน่นอนเลย

อืมมม หรือจะลง "D2" เลยดี Pioneer กะ Alpine ไม่เอาละ!! หุหุ

• ซี5
  • -*-

อืมมม หรือจะลง "D2" เลยดี Pioneer กะ Alpine ไม่เอาละ!! หุหุ

อ้าว งี้มีชกกัน อิอิ  >:( ;D ;D ;D

ลุงขี้เมา

• ซี5
น่ะ น่ะ ไหนๆก็ ไหนๆแล้ว D2 นะคร้าบ ตัดใจเหอะ ลงๆไปซะ เพื่อนๆ จะได้ไม่ต้อง แซวอีก  :D :D :D

kamol

• ซี5
น้าช้ายตัดหน้า D2 ผมไปแล้วอ่ะ  >:(   แต่ผมดีใจนะ เป็นไปตามแผน ;D ;D ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.