ผู้เขียน หัวข้อ: เฮียนพครับ ปีใหม่หยุดวันไหนถึงวันไหนครับ  (อ่าน 10000 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ไม่รู้ ดูก่อน ถ้ายังปล่อย 786 ไม่ได้ ก็ยังไม่เอา D2 เงินหมดแย้ววววววววว  :o :-[ :-[
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

สอง

• ซี1
  • *
ไม่รู้ ดูก่อน ถ้ายังปล่อย 786 ไม่ได้ ก็ยังไม่เอา D2 เงินหมดแย้ววววววววว  :o :-[ :-[

เห็นมั้ยบอกแล้วฝุ่นยังตลบอยู่เลยรออากาศดีๆๆก่อน ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

เอิกๆ ไม่หมดง่ายๆมั๊งครับ... ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5

เห็นมั้ยบอกแล้วฝุ่นยังตลบอยู่เลยรออากาศดีๆๆก่อน ;D

ของนายอ่ะ อากาศดีแล้ว ฟ้าโปร่ง  รีบมาเปลี่ยน สายสัญญาณ PSI ซะดีๆ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
มาแล้ว!!!  ถ้าไม่เอา เดี๋ยวผมเอาเองนะ ฮ่า ฮา​ ฮ่า  ;D ;D ;D

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ใครจะแย่ง PSI ผมไปอะ อุตส่าห์ฝากเบิร์น ;D ;D อะล้อเล่นนะ ตอนนี้ยังไส้แห้งอยู่ครับ
รถผม เพราะแล้ว

kamol

• ซี5
ใช่รีบมาเอา ไม่งั้นเดี๋ยวมีใครตัดหน้าไปก่อนนะ  ดูอย่างน้าดนัยสิ  เกือบจะเสีย Z 1 ให้ผม ดีนะกลับตัวทัน ม่ายงั้น โดนสอยไปแร้วว  ;D ;D ;D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

ลุงขี้เมา

• ซี5
ใช่รีบมาเอา ไม่งั้นเดี๋ยวมีใครตัดหน้าไปก่อนนะ  ดูอย่างน้าดนัยสิ  เกือบจะเสีย Z 1 ให้ผม ดีนะกลับตัวทัน ม่ายงั้น โดนสอยไปแร้วว  ;D ;D ;D

โดนเข้า สอง กระทู้แล้ว  >:( >:( >:(

เห็นหน้าตาดีๆ แบบนี้ แผนสูงชะมัด  :D :D :D

kamol

• ซี5
อิอิ  ไม่หรอกน้า ผมนึกๆ ขำ น้าช้ายกับน้า นิสัยชักจะเหมือนกัน  :D  น้าดนัยฟังรถน้าช้ายบ่อยๆ แหงเลยติดเชื้อมาด้วย เมื่อก่อนผมเห็น ดนัย ฟันธง โชะๆ อิอิ หลังๆชักเปลี่ยนพฤติกรรม  ;D ;D  เป็นไงน้า ตอนนี้ burn ได้เยอะรึยัง เสียงน่าจะดีขึ้นเยอะเลยนะ 

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
อยากฟัง...Z1 + SE4200 + German ครับ :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..