ผู้เขียน หัวข้อ: น้ามินพรุ่งนี้กลับบ้าน เดินดางโดยสวัสดิภาพครับ  (อ่าน 9925 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
น้ามินกลับบ้านตั้ง 9 วัน อิดฉาว้อยยยยยย.....เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ ขับช้า ๆ จะได้เบิร์นสาย

ปอลิง... น้อง PSI บอกว่า งอนน้ามินแย้วววว ไม่ยอมพาไปเที่ยวหนองคายด้วย เดี๋ยวน้องเขาปันใจให้คนอื่น อย่ามาเสียใจนะ อิอิ ( พรุ่งนี้ก่อนไปเข้ามาติดยังทันนะ อิอิ  ;D ;D )
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
น้าช้ายฝากเฝ้าร้านเป็นเพื่อนพี่ศักดิ์ด้วย เดี๋ยวชื้อหนมมาฝาก ;D ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

kamol

• ซี5
น้าช้าย ดูแลร้านดีๆ นะ  :D  น้ามินขับรถอย่ารีบร้อนครับ สายอีสานรถเยอะ เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ขอบคุณน้าๆ ครับ
ปล. อยากให้น้องเค้าไปด้วยเหมือนกันนะ แต่กลัวติดไปแล้วไม่อยากถอดคืน  ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

• ซี5
  • -*-
อิอิ เสร็จเรา ตูจะทำแผง ใส่ cap ให้หมดเลย อิอิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Ohh+..โอ๋

• ซี5
  • สถานะ: มั่นคง
เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ กลับมาอย่าลืม "ลาบเป็ด"  ;D
Alpine 9887, iPod Classic 80gb, Audison Bit-One, Mosconi 100.4 x2, RA Ref 3-WAY, Image Dynamics iD10d2v3, Tchernov Original Balanced IC (Blue), Monster 402XLN xtreme (for sub)

teera_ph

• ซี5
เดินทางปลอดภัยน่ะครับ

แล้วปีใหม่เจอกัน อิอิ ;D ;D ;D ;D
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

• ซี5
  • -*-
ขอปลาร้าด้วย เอาเป็น ต่อน ๆ นะ

แว้ก....พูดเล่นอ่ะ กลับมาแล้วไปกิน โพนยางคำ กัน  ;D ;D

Nai Toon

• ซี5
ขับรถอย่าใจร้อน โชคดีนะ แหนมเนือง 2 ชุด  8) 8)  ;D ;D ;D
Mosconi เท่านั้น

ลุงขี้เมา

• ซี5
เดินทางปลอดภัย ฟังเพลงเพราะๆ นะครับ  :D :D :D

tong

• ซี5
เดินทางปลอดภัยครับ

V13

• ซี5
เดินทางปลอดภัย ฟังเพลงเพราะๆ ฉลองปีใหม่ให้สนุกนะครับ :D

anuwatku55

• ซี5
ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ ขอเบียร์ลาว ลังนึงนะครับ น้ามิน
THE ART OF SOUND PERFECTION BY SEAS

IamNU

• ซี5
น้ามินอ้อมมาเที่ยวร้อยเอ็ดด้วยป่าว จะได้รอต้อนรับครับ รถเยอะมากๆเลย เยอะตั้งแต่เย็นเมื่อวานแล้ว ขับรถระวังด้วยนะครับ อย่าขับเร็วนะครับ
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

bravo

• ซี5
ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยทั้งไปและกลับครับ