ผู้เขียน หัวข้อ: วันพรุ่งนี้จะเข้าไปนะครับ  (อ่าน 3604 ครั้ง)

Kaew

• ซี1
  • *
ผมแก้ว camry hybrid นะครับ วันพรุ่งนี้ วันอังคาร 29 ธค จะเข้าไปนะครับ รายการที่จะทำเฮียคงรู้แล้ว แต่ขอเตืือนความจำครับเผื่อลืม

1. ติดกล้องหลัง
2. ต่อสาย Ipod
3. Damp แผงหลัง
4. ย้ายเสา ทีวี
5. ดูเรื่องสัญญาณวิทยุ (มันไม่ค่อยชัดเอามากๆ อ่ะครับ)
6. สุดท้าย ให้เฮียนพ ลงเวทย์มนย์ ครับผม

ขอบคุณคร้าบบ

โจโจ้

• ซี5
Re: วันพรุ่งนี้จะเข้าไปนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12/28/09 22:12:36 »
เฮียลงอาคม ระวังรถฟัน แทง ไม่เข้า กระจกเป็นกันกระสุนนะครับ  :D

bravo

• ซี5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12/29/09 17:26:33 »
ใช้จูนเนอร์ของอะไรครับ เวลารถวิ่งรับภาพชัดมั๊ยครับ
ผมแก้ว camry hybrid นะครับ วันพรุ่งนี้ วันอังคาร 29 ธค จะเข้าไปนะครับ รายการที่จะทำเฮียคงรู้แล้ว แต่ขอเตืือนความจำครับเผื่อลืม

5. ดูเรื่องสัญญาณวิทยุ (มันไม่ค่อยชัดเอามากๆ อ่ะครับ)
6. สุดท้าย ให้เฮียนพ ลงเวทย์มนย์ ครับผม

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12/30/09 08:41:33 »
เวลาเฮียเค้าลงเวทย์มนต์ ต้องหลับก่อน 1 ตื่น แล้วพอตื่นมา ก็จะหมุน ๆ กด ๆ แล้วเสียงก็จะดีขึ้นมาทันที อิอิ  ;D ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

Kaew

• ซี1
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12/30/09 12:44:39 »
ใช้จูนเนอร์ของอะไรครับ เวลารถวิ่งรับภาพชัดมั๊ยครับ

ผมใช้ของ pioneer ครับ ก้อชัดพอประมาณครับ มันขึ้นอยู่กับปัจจัยหลายอย่างนะครับ ความเร็วรถ, มีตึกรอบๆรถเยอะมั้ย, ความใกล้ ไกลของ แหล่งสัญญาณ ผมว่าจะติด tv tuner ต้องรับสภาพครับ แต่ผมพอใจกับความชัดเท่านี้นะครับ วันก่อนรถติดอยู่บน ราชดำเนิน 3 ชม. เห็นคุณค่าของ tv ทันทีเลยคร้าบบบ  ;D