ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพนะครับ  (อ่าน 8375 ครั้ง)

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
วันนี้วันสุดท้ายของการทำงานในปีนี้

คงมีน้า ๆ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ หลายท่าน เดินทางกลับบ้าน หรือไปพักผ่อน ตจว.กัน หลังจากทำงานกันอย่างหนักมาตลอดทั้งปี

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ  โชคดีปีใหม่ค้าบ งิงิ  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
เหงาใช่มั๊ย  เคยเป้นตอนเรียนอยู่เทคนิคกรุงเทพแล้วอยู่หอพอปิดเทอมเพื่อกลับบ้านหมดคิดอยากมีบ้านอยู่ต่างจังหวัดกับเขาบ้างจังเลย
จากตอนนั้นถึงตอนนี้ไม่เคยอยู่คนเดียวอีกเลยกลัวเหงา ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

• ซี5
  • -*-
อ่ะ เฮียรู้ใจอีกแระ  ;D แต่บางทีก็ชอบอยู่คนเดียวตอนปีใหม่นะเฮีย เพราะเป็นเวลาที่เราได้นั่งทบทวนสิ่งที่เราทำผ่านมา และ วางแผนสิ่งที่จะทำต่อไป

เน่าไปไหมเนี่ย ตรู ..........  :P :P
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

qualityteam

• Administrator
  • ซี5
นึกว่าหมอจะจบแค่เปลี่ยนเป็น D2 ซะอีก  จะวางแผนทำอะไรเพี่มอีกหรือครับ ;D ;D  แล้วเพื่อนๆไม่อยู่เลยจะมีใครมาร่วมวางแผนล่ะทีนี้ ;D ;D
Quality  คือ สิ่งที่ไม่ได้เกิดจากดวามบังเอิญ แต่เกิดขึ้นได้จากความพยายาม

ลุงขี้เมา

• ซี5
บ่ายนี้จะออกเดินทางไป สามร้อยยอด พรุ่งนี้ต่อ ไปประทิวครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านนะครับ เดินทางปลอดภัย พักผ่อนให้สนุกสนานนะครับ

ดื่มแล้วไม่ขับนะครับ จอดรถก่อนครับ เดี๋ยวมันหก 555 ล้อเล่นครับ ช่วงนี้ 7 วัน อันตรายนะครับ " เมาแล้วขับ จับติดคุกลูกเดียว "

แล้วเจอกัน หลังเทศกาลวันหยุดปีใหม่ครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านอีกทีครับ  ;) ;) ;)

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
นึกว่าหมอจะจบแค่เปลี่ยนเป็น D2 ซะอีก  จะวางแผนทำอะไรเพี่มอีกหรือครับ ;D ;D  แล้วเพื่อนๆไม่อยู่เลยจะมีใครมาร่วมวางแผนล่ะทีนี้ ;D ;D

โย่ว อยู่ กทม.ครับ
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

โจโจ้

• ซี5
เย้ วันที่ 1 ม.ค. ผม ดีเดย์ไป ย้ายสัมภาระไปมวกเหล็กแล้วคร้าบบบบ  :D
ว่าแล้วก็ลุยเข้าใหญ่ต่อ จะไปหลงป่าซักหน่อย  ;D

kamol

• ซี5
ขอให้ ทุกท่านเที่ยวให้่สนุกนะครับ  เย็นนี้ผมอาจจะแวะเข้าไปหาเฮียกับซ้อ ครับ นั่งเล่น  :D แต่คงอยู่นานมากไม่ได้เพราะพรุ่งนี้เดินทางกลับระนอง   น้าช้ายวางแผน เปลี่ยน Steg เป็น Arc Signature เหรอครับ  :D เฮียจะได้สั่งของพร้อม ลุงดนัย

สวัสดีปีใหม่ เฮียนพ ซ้อกลาง และ ทีมงาน QC ทุกๆท่านด้วยครับ

Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

โจโจ้

• ซี5
ขอให้ ทุกท่านเที่ยวให้่สนุกนะครับ  เย็นนี้ผมอาจจะแวะเข้าไปหาเฮียกับซ้อ ครับ นั่งเล่น  :D แต่คงอยู่นานมากไม่ได้เพราะพรุ่งนี้เดินทางกลับระนอง   น้าช้ายวางแผน เปลี่ยน Steg เป็น Arc Signature เหรอครับ  :D เฮียจะได้สั่งของพร้อม ลุงดนัย

สวัสดีปีใหม่ เฮียนพ ซ้อกลาง และ ทีมงาน QC ทุกๆท่านด้วยครับ

โอ้ว โปรเจคน้าช้าย ยักษ์รับปีใหม่เลยนะนั่น
ช่วงนี้ยินดีกับหมอช้ายเกือบทุกวันเลย ตื่นเต้นๆ

ข่าวล่า มาแรง

• ซี5
  • -*-
ง่ะ ๆ ๆ   ??? ??? ผมแค่พูดเรื่องทั่ว ๆ ไป น้า ๆ ก็วกมาเรื่องเครื่องเสียงจนได้ อิอ  ;D

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ง่ะ ๆ ๆ   ??? ??? ผมแค่พูดเรื่องทั่ว ๆ ไป น้า ๆ ก็วกมาเรื่องเครื่องเสียงจนได้ อิอ  ;D

ก้อนี่บอร์ดอะไรหล่ะน้า.แหมๆ :)
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5
เห็นด้วย ขาดหมอไปคน งานกร่อยไปเยอะ  ;D ;D ;D

V13

• ซี5
ผมก็ทำงานวันสุดท้าย เดินทางพรุ่งนี้เหมือนกันครับ ขอให้เฮียนพ+ซ้อ ทีมงาน qc เพื่อนๆ พี่ๆในบอร์ดทุกท่านเดินทางปลอดภัย ฉลองปีใหม่ให้สนุกนะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ  :D

teera_ph

• ซี5
แหม โปรจแจ็ค น้าช้าย นี่แหล่มครับ อิอิ ;D ;D

ผมก็เดินทางวันพรุ่งนี้ครับ ก่ะว่าจะไปเมือง กาญจนาบุรี ครับ

ก็ขอให้ ทุกท่านเดินทางโดยปลอดภัยน่ะครับ ขับรถช้าๆๆ ฟังเพลงไปเรื่อยๆๆครับ เดียวก็ถึงครับ

สำหรับน้าดนัย ถ้าจะเมาก็หาโซเฟอร์ด้วย เอาแบบสวยๆๆน่ะครัะบ อิอิ
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

ลุงขี้เมา

• ซี5

สำหรับน้าดนัย ถ้าจะเมาก็หาโซเฟอร์ด้วย เอาแบบสวยๆๆน่ะครัะบ อิอิ

ถูกใจที่สู้ด เกือบจะเปลี่ยนใจไป ปางอุ๋ง แล้ว ขนมหวานน่ารักมากกกก  :D :D :D