ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพนะครับ  (อ่าน 8382 ครั้ง)

teera_ph

• ซี5

สำหรับน้าดนัย ถ้าจะเมาก็หาโซเฟอร์ด้วย เอาแบบสวยๆๆน่ะครัะบ อิอิ

ถูกใจที่สู้ด เกือบจะเปลี่ยนใจไป ปางอุ๋ง แล้ว ขนมหวานน่ารักมากกกก  :D :D :D

แหม.....
Vigo 4x2 2.5E I/C
Pioneer P80RSII
Arc audio 4050xxk v2 -> PSI speaker cable -> Prism SQ6
Prism SE2.160 -> Monster speaker cable -> IDQ10 v3d2
Monster power cable
Damp Prism

Top_up

• ซี2
  • **
เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะคร้าบบบบ

ที่สำคัญดื่มไม่ขับน้าาาา

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ให้น้าๆ เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ เมาไม่ขับ ง่วงก็งีบซักครู่ หมากฝรั่งรสมินซ์ซู่ซ่าๆ ติดรถไว้ ช่วยแก้ง่วงได้ครับ ขับรถตอนกลางวันแดดจัดๆ ก็ใส่แว่นกันแดด ช่วยแก้ง่วงได้เหมือนกันครับ และที่สำคัญถ้าไม่ขับก็รั่วได้เต็มที่ เอิ๊กๆๆๆๆ  ;D ;D ;D ;D
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ตามน้า ๆ ทุกท่านครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพ เที่่ยวปีใหม่ให้สนุก ๆ ครับ  :D :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ