ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงเพื่อนๆ เย็นวันอังคารนัดเจอกันที่ QC ดีกว่า กินข้าวเย็นกันสักมื้อ  (อ่าน 36803 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ไม่เจอกันหลายวัน คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคนเลย นัดเจอกัน กินข้าวเย็นสักมื้อดีกว่ามั๊ยครับ เอาเย็นวันอังคาร ร้านเปิด ไม่ต้องมี party อะไรใหญ่โตหรอกครับ ก็ทานข้าว นั่งคุย ส่วนถ้า ลุงดนัย จะจิบเบียร์ย้อมใจ ไม่มีใครว่ากัน ส่วนเรื่องฉลองใหญ่ ค่อยว่ากันอีกที ดีมั้ย

เอ้า ใครจะไปยกมือขึ้น
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

minny

• ซี5
  • ระบบเล็กๆ
ผมไปครับ (คนแรกเลย) ;D ;D

ปล. เดี๋ยวมีของเล็กๆ น้อยๆ ฝากน้าๆ ด้วยครับ
รถผม เพราะแล้ว

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ยกมือชู จั๊กกาแร้ 2 ข้างเรย   ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/04/10 09:47:40 โดย น้าลีลา... »
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ลุงขี้เมา

• ซี5

B11

• ซี5
ถ้าพรุ่งนี้รถเส็ดเร็วจะรีบบบบบบตามเข้าไปครับตอนนนนี้

B11 กำลังโดนทิ้ง เศร้าใจอย่างแรง
THE HUNG

ลุงขี้เมา

• ซี5
ถ้าพรุ่งนี้รถเส็ดเร็วจะรีบบบบบบตามเข้าไปครับตอนนนนี้

B11 กำลังโดนทิ้ง เศร้าใจอย่างแรง

แล้วเจอกันครับ B11 อยากฟัง 406s ด้วย  ;)

• ซี5
  • -*-
เด๋วไปกินแปะก๊วยนมสดกันครับ น้า  รับรองหายเหงา ( ว่าแต่มันเปิดขายยังหว่า )  ;D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

B11

• ซี5
เด๋ววันพรุ่งนี้ผมมีนัดเปลี่ยน

สายไฟ+เก็บงานเก็บสาย Active cross+ปั้นหน้าfront+เปลี่ยนหัว RCA

ทำประชดชีวิตอะครับเส็ดแล้วจะรีบไปโดยด่วนเลยครับ
THE HUNG

NeS

• ซี5
ทันอยู่แล้วอะน้อง 11

พี่ไปห้าทุ่มทุกครั้งเลย  :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

kamol

• ซี5
รอบนี้มาเร็วหน่อยสิอยากลอง SE
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

NeS

• ซี5

โอเช.. ;D

ว่าแต่จะลองยังงัยครับ เสียบบนรถเหรอน้ากมล  :o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01/04/10 12:10:34 โดย NeS »

ลุงขี้เมา

• ซี5

โอเช.. ;D

ว่าแต่จะลองยังงัยครับ เสียบบนรถเหรอน้ากมล  :o

เปลี่ยนแทน TU600 ไง เด๊ี๋ยว จองคิวพี่ศักดิ์ให้ ด่วนเลย  :D :D :D

• ซี5
  • -*-

NeS

• ซี5

โอเช.. ;D

เปลี่ยนแทน TU600 ไง เด๊ี๋ยว จองคิวพี่ศักดิ์ให้ ด่วนเลย  :D :D :D

นึกว่าแทน STEG ซะอีก  :o :o