ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงเพื่อนๆ เย็นวันอังคารนัดเจอกันที่ QC ดีกว่า กินข้าวเย็นกันสักมื้อ  (อ่าน 36845 ครั้ง)

kamol

• ซี5
ก็อยากลองฟัง Arc SE กับ RA นะครับน้าเนส อาจจะต้องกวนพี่ศักดิ์  ถ้าเฮียนพอ่าน ต้องรบกวนเฮียจองคิวพี่ศักดิ์นะครับ
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

IamNU

• ซี5
เมื่อไหร่จะมามิตติ้งที่บ้านผมมั่งอะ ;D ;D ;D 
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

ลุงขี้เมา

• ซี5
เมื่อไหร่จะมามิตติ้งที่บ้านผมมั่งอะ ;D ;D ;D 

ทามมาย น้านุ ไม่เปลี่ยนลายเซ็นต์ ซักที

สงสัย SE ไปไหน  ;D ;D ;D

IamNU

• ซี5

ทามมาย น้านุ ไม่เปลี่ยนลายเซ็นต์ ซักที

สงสัย SE ไปไหน  ;D ;D ;D
SE ผมหายครับไปครับลุง ต้องถามเฮียนพดู ใครขโมยSEของผมไป โปรดเห็นอกเห็นใจส่งกลับผมด่วน ;D ;D ;D(ล้อเล่นครับ ของจะส่งให้ผมพรุ่งนี้มั้งครับ)
พบแล้วกับสิ่งที่ค้นหา รอเวลาให้ลงตัว

win144

• ซี5
hhaa ตอนแรกนึกว่า board นี้เป็น Brokeback mountain กันไปซะแล้วครับ ไม่เจอกัยไม่กี่วันก้คิดถึงซะแล้วเหรอเนี่ย..อ่านผ่านๆ เห็นแต่คำว่า SE...
Micro Precision Enthusiast No. 7

Bangpain

• ซี5
อยากไปด้วยจังเลย ;D
ไม่รู้ว่าจะว่างไปหรือเปล่านะครับ ;)

kamol

• ซี5
hhaa ตอนแรกนึกว่า board นี้เป็น Brokeback mountain กันไปซะแล้วครับ ไม่เจอกัยไม่กี่วันก้คิดถึงซะแล้วเหรอเนี่ย..อ่านผ่านๆ เห็นแต่คำว่า SE...

นายวิน ไม่ต้องลีลาเลย รีบเอา Arc Signature ลงรถด่วนแล้วเอามาให้ฟังด้วยนะน้อง  :D
Looking for comments and opinions, feel free to ask me.  But be prepared for an honest feedback 'cause I don't do white lie.

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-
ทันอยู่แล้วอะน้อง 11

พี่ไปห้าทุ่มทุกครั้งเลย  :o

น้าเนสมาที ผมแทบตาปิดแล้วอ่ะ  ง่วงมั่ก ๆ  วันรุ่งขึ้นไปทำงาน แทบคลานไป   ???

เด๋วพรุ่งนี้ไรท์ซีดีไปให้ครับ  :D
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com

น้าเนสมาที ผมแทบตาปิดแล้วอ่ะ  ง่วงมั่ก ๆ  วันรุ่งขึ้นไปทำงาน แทบคลานไป   ???

ปิดตาเหรอครับ นึกว่าปิดหูด้วยซะอีก..อิอิ...

ระวังกระบรวนยุทธ "ยุทะลวงหู" นะครับ..

หลบไม่ดี เสียตังค์แน่นอน  :o :o
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

ดำ

• ซี4
น้าB11โดนภรรยาทิ้งเหรอครับ ไม่เป็นไรเดี๋ยวหาให้ที่ แถวๆQC มีให้เลือกหลายแหล่ง

kamol

• ซี5
พี่ดำพรุ่งนี้ถ้าว่างแวะมานะครับ

น้องไช้...\(^^)/...

• ซี5
  • -*-

ปิดตาเหรอครับ นึกว่าปิดหูด้วยซะอีก..อิอิ...

ระวังกระบรวนยุทธ "ยุทะลวงหู" นะครับ..

หลบไม่ดี เสียตังค์แน่นอน  :o :o

น่ากัวจิง ๆ  :o :o :o
คราวนี้ จะนิ่งจริง ๆ แระ เพราะโดนใจแระ. อย่ามายุผมอีกนะ.....ผมจะเก็บผัก ๆ ๆ ๆ ๆ

B11

• ซี5
ถ้าพี่เนสมาวันนนี้ผมรบกวน

ไรท์แผ่น yang yin yin ให้ผมหน่อยจิ เสียงมันดีจัดเฮียๆๆที่ต้นมะขามเอาไปแว้ว

รบกวนหน่อยนะครับ
THE HUNG

NeS

• ซี5
    • www.yamstory.com
ถ้าพี่เนสมาวันนนี้ผมรบกวน

ไรท์แผ่น yang yin yin ให้ผมหน่อยจิ เสียงมันดีจัดเฮียๆๆที่ต้นมะขามเอาไปแว้ว

รบกวนหน่อยนะครับ

อ้าวเหรอ..นึกว่าวันนั้นได้ไปแล้วซะอีกเลยไม่ได้ส่งทางไปรษณีย์ไปให้..

ไม่เป็นไร เด๋วจัดให้อะ  ;D
เสียงกลางคือเสน่ห์ เสียงแหลมคือสีสัน เสียงทุ้มคือความมันส์ รวมกันฉันชอบเธอ..

B11

• ซี5
ขอบคุณครับพี่เนส

ว่าแต่ถ้าผมเอา LINK ไปชวนพี่ๆๆในเวปนู้นจะดีมั้ย

หรือคราวนี้เราจะเจอกันเป็นการภายในอะ
THE HUNG